Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama Isiwe Mhimili wa Maovu ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodrich, Sep 13, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mahakama inapaswa kuwa mhimili wa Taifa.
    Ni aibu kubwa kwa mahakama kuwa mhimili wa maovu yanayofanywa na Chama tawala.
    Imekuwa ni kawaida ya CCM na serikali yake kila wanapoona wameharibu na maji yamewafika shingoni kuitumia mahakama kama kinga yao ya mwisho.
    Tumeshuhudia masuala mazito yakizimwa kwa kuitumia mahakama. Mfano, masuala ya ufisadi, sumu ya Barick GGM iliyosababisha maafa Geita, Migomo ya kudai haki, suala la Ulimboka na sasa suala la Mwangosi (RIP).
    Baada ya hapo msemo unaobakia ni "Suala hili lisijadiliwe, lipo mahakamani"
     
  2. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmeshaambiwa tukubali kufa ili kupambana na polisi wanatumia mabavu ili baba yao ccm na majaji dhaifu kama ihema wapotelee mbali!!Mimi nipo tayari kumwaga damu yangu kwa ajili ya taifa langu
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Gadafi alikuwa na mahakama zake, when time comes, jaji atasahau joho lake na kukimbia na 'kalizoo' tu kuokoa maisha yake.

    Hakuna udhalimu ulionisikitisha kama waliofanyiwa wafanyabiashara wa madini waliouawa mabwepande tukaambiwa ni majambazi. Tume zikaundwa na kesi ikapelekwa mahakamani. Mwisho wa siku hakuna mwenye hatia na familia za marehemu hazina msaada.

    Mungu ziangalie mahakama zetu, angalau utoe mfano kwa jaji mmoja naye aone jinsi dhuluma inavyotesa wengine
     
  4. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    mfumo mbovu! na serekal kuwafanya wananch kama mifugo!
     
  5. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama, Serikali kuu na Bunge....! Vioja Mahakamani.
     
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa suala la Kibanda.
     
  7. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Killa dhurma inamwisho mbaya sana.
     
  8. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Sijaona watawala dharimu wakistaafu vyema. Aidha wao au familia zao au wote na wafuasi wao uondoka madarakani kwa aibu, hata kufa vifo vya aibu.
     
  9. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wengi wakiandikaga hii sentensi huwa hawaweki hayo maneno kwenye red, asante kwa kuandika vizuri
     
Loading...