Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama haiwezi kunyima mtu kutembelea eneo katika tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, May 26, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana mahakama ya wilaya ya tarime ilitoa mpya baada ya kuwanyima kina Tindu lisu haki yao ya kikatiba ya kutotembelea baadhi ya maeneo ya Tanzania(nyamongo na barick) haya maamuzi ni batili maana yanapingana na katiba inayotoa uhuru wa kila mtanzania kutembea na kuishi sehemu yeyote ya Tz bila kubugudhiwa.
     
  2. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alishauriwa na m/kiti wa ccm wilaya kutoa uamuzi huo maana aliyemshauri an aliyeshauriwa wote misingi saba hata hawajui kifungu chochote cha katiba
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    100% is a political interest of ss---
     
  4. B

    BENTA Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wataalamu wa sheria tunaomba ushauri je ni haki mtanzania kukatazwa kutembelea sehemu fulani katika nchi yetu ?
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Huyu akimu anadhani katiba ya ccm ndiyo inayoendesha nchi?
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya ni maamuzi ya CCM maana hata taarifa ya awali Kamishina wa Polisi Chagonja aliruhusu mazishi ya waliouawa Nyamongo yaendeshwe kwenye uwanja wa wazi baadae IJP akatoa amri kwa Mbowe wasitishe alipo ulizwa sababu alisema amri imetoka juu
     
Loading...