Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama Arusha yaizuia CDM kuwazomea madiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Aug 20, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi ya Mkoa Arusha imetoa uamuzi mdogo wa zuio la muda dhidi ya mikutano ya Chadema kuwasema hadharani madiwani watano wa chama hicho waliotimuliwa.

    Mahakama hiyo pia imesema hata kama Chadema itapata kibali cha kuhutubia kihakikishe suala la madiwani hao halizungumzwi wala kuzomewa, kuwatolea lugha chafu na za vitisho wakati huu ambao hapo kesi ya msingi imefunguliwa.

    Source: HabariLeo
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hako kamchezo tumesha kagundua mapema!
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani kuzomewa lazima iwe kwenye mikutano ya cdm?
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sometimes unajiuliza hawa maakimu wengine ni nani hivi anayewapa uhakimu kwa maana wamefikia mahala mpaka ku control speech.
    nani amekupa mamlaka ya kuzuia watu wasitoe maoni yao kwa kuwaambia nini wasizungumze na nini wazungumze ktk kutoa maoni yao ??
    hakimu/polisi siku zote inapojiingiza ktk kuwaamulia watu kitu cha kuzungumza au kuwakataza watu kwa kusema maoni haya ni mabaya au haya ni mazuri inajiingiza ktk kazi ambayo hiko juu ya uwezo wao kwani maoni hayo yanaweza kuwa mabaya au mazuri kutegemea mtu na mtu hii ni sawa mahakama kutuchagulia mwanamke mwenye sura ya aina gani ni mzuri au mbaya??
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wtoe tamko kuhusu waliotuletea mgao wa umeme pia.. wasiishie hapa
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wewe kichwa cha masaburi, hakimu atoe tamko la umeme? si mpelekee kesi.
     
  7. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mahakama inataka waendelee kuwa CDM? kama CDM imewakataa wanataka nini? si vyama vya siasa ni vingi si waende huko? au ndio maagizo waliyopewa na magamba? Hata hivyo mahakama haiwezi kushindana na nguvu ya umma wanachofanya ni kuzuia uchaguzi usifanyike haraka. Wasaliti hawawezi kuvumiliwa. Nawatakia kila la kheri mahakamani, hatuwachukii kama binadamu bali matendo yao maovu.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri wamefungua kesi ya kupinga kufukuzwa kumbe ni ya kudhalilishwa mazoba kweli watahangaika sana hiyo ndiyo imetoka
    CDM sasa inakazi moja tu kulichukua jimbo la fisadi.
     
  9. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM na vyombo vyao vya habari wako makini sana kufuatilia masuala ya madiwani wa cdm. Laiti wangefuatilia kudhibiti mgao wa umeme, mafisadi, mishahara bora kwa nguvu hii............
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    za mbayu wayu changanya na za kwako.. nielewe kwanza sio unatafsiri kila kitu kama kilivyo ...angalia kuna nini kwanza ndani ya post utaja ingia chaka
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kesi ya msingi ni nini?
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Haruna rais, hatuna mawaziri, hatuna serikali. Hii nchi ni f. up kabisa. Nauliza kwa nini kwanza waitwe madiwani? CDM inawaona hao ni watu tu wa kawaida kwani ilishawanyang'anya kadi. Kama wanan'gang'ania wao ni madiwani basi wanapokuwa katika vikao vya Baraza la Madiwani wataje wao wako humo kwa tiketi ya chama gani? Hawa watu ni wajinga kabisa kwenda mahakamani kwa kesi kama hii -- wanataka kitu gani? Ni bora tangu sasa mahakama zitangaze basi kwamba kama chama kinataka kumfukuza mnwanachama wake basi kiende mahakamani kufanikisha hilo -- yaani namna ya kufukuza kihalali ili kusiwepo migogoro. Shit!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahaka inapelekwa kwa nguvu za magamba wanapoteza muda kujipanga jinsi magamba watakavyonyakua hizo sehem walizoacha wazi. Muwe makini magamba zuluma inaumbua angalia mliyofanya mwaka jana kuzulumu baadhi ya majimbo na waangalie sasa mambo yanavyowashinda kuanza rais baraza la mawaziri mpaka ngazi za chini
     
  14. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mdau umenena, hivi vyombo vyetu vya serikali vinaweza kuona sana mikutano ya chadema ila si matatizo yanayotukabili. intelejinsia ya polisi haina uwezo wa kuona wachakachuaji wa mafuta, kitu kinachopelekea mafuta kupandishwa bei wala hilo hawalioni, mahakama hazioni hawa mafisadi ambao wamelitafuna taifa vibaya na ushahidi upo ila wana uwezo wa kujua ni diwani gani kazungumziwa kwenye mkutano wa chadema. huu ni uzuzu wa hali ya juu!!!!!
     
  15. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahakama imekitaka chama cha democrasia na maendeleo chadema kutowaongelea madiwani 5 walio wafukuza mpaka kesi ya msingi itakaposikilizwa. mahakama ipo kwa ajili ya kutenda haki na kusimamia sheria nchini.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Sheria ipi?ya kutetea wahalifu na kukandamiza wasio na hatia?sina imani na mahakama za TZ hata kidogo,KAZI KUWABEBA MAGAMBA TU.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wasaliti wakizidiwa wanakimbilia mahakani,vibaka wakizidiwa wanakimbilia police.
     
  18. HT

    HT JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi bado tuna mahakama?
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Watazomewa tu hata mawe watapigwa wasaliti hawa.
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mke anamtaka mume kwa lazima kutumia mahakama..Acha tuone kama talaka itachanwachanwa na mume abebe dem lake.
     
Loading...