Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahafali ya Zanzibar University 23 Jan 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Barubaru, Jan 23, 2012.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanajamii.

    Nimeletewa mwaliko wa kunijuza kuwa Kesho taarih 23 Jan 2012 kutakuwa na Mahafali katika Chuo Kikuu cha Zanziba (Tunguu) na mgeni rasmi atakuwa Rais wa SUK Mh Dr Alli Moh'd Shein.

    Kwa kuwa sitaweza kuhudhulia naomba mlioko Znz mtujuze zaidi na kutuwekea Picha za mahafali hiyo. Kwani wengine ni wadau wakubwa sana wa uanzishwaji wa Chuo Hicho.
     
  2. knaan

    knaan Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mwanafunzi pale.chuo kikuu cha zanzibar kilifana sana kwenye mahafali yake.chuo bora jaman karibuni.
     
Loading...