Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwiji wa teknohama (ict) changamkieni hii: Dar es salaam teknohama incubator

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyikanavome, Sep 10, 2012.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimeona kwenye gazeti la the gardian la leo kuwa google kwa kushirkiana na costech wameandaa ICT Innovation network itakayofanyika tarehe 14 September 2012

    Kama wewe ni gwiji la teknohama jisajili mapema usije ukakosa kiti. Kiingilio ni bure

    Kwa maelezo zaidi waandikie: googlestartup@teknohama.or.tz
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    GIVENALITY kama uko interested mcheki Gillsaint wa Costech au Edwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    COSTECH niko pale muda mrefu tu and a registered pioneer. It's my workspace.
     
Loading...