Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwiji mmu na multi-id's

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Feb 7, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimegundua kuwa "magwiji" wa mmu wana id zaidi ya moja...wengine mbili, tatu, nne hata tano na kuendelea.
    Na kila moja ina matumizi yake.
    Kuna ile ya "ugwiji" hii wanaitumia pale wanapoona wana kitu substance cha kuchangia.
    Halafu wanazo nyingine ambazo wanazitumia kutokana na mazingira pamoja na aina ya mchango wanaotaka kutoa.

    "Magwiji" bwana!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama hii tafsiri ya magwiji ni magwiji basi sijaona magwiji humu!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    :A S embarassed:
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ya statement is so plain and low....magwiji wote umekosa kutoa mfano hata m-moko...lol sichangii hapa till u get a clearly vivid eg....!!
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama wewe mitishamba
     
  6. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    of koz weew sio gwiji
     
  7. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo
     
  8. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa umependa utajwe...you are one of them
     
  9. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja id yangu nyingine.
    sina haja ya kuwa na ma-id lmengi kama nyie
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Though hiyo 'magwiji' siinunui nadhani ni kweli wapo watu wana ID za kuandika thread za maana na za kupost vituko na pumba. . haswa kule chiti chati.

    Sababu. . .labda ili
    i) wasiwaangushe/wasiwashangaze/wasihukumiwe na wanaowafahamu.

    ii) Wanakua na bifu na watu wengine ila hawathubutu kuwatukana kwa ID zao zinazojulikana kwahiyo wanajificha gizani ndio warushe makombora.

    iii) Wanataka kuona wale wanaomkubali watamchukulia/wangemchukulia vipi kama angekua kama ambavyo ataAct/amua kufunguka na hiyo ID mpya.
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakukubali sana "Lizzy wangu". Nipo mbioni kuleta posa, hebu nipe taratibu zake zikoje.
    By the way, id zako nyingine ni zipi?
     
  12. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna jpya ww! Hii nayo ni habari?
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kuwagundua sasa unataka tuwafanyaje?
     
  14. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kuna siku "gwiji" mmoja alikuwa amepost upupu kwa kutumia id fake, baadaye akacomment kwa id yake halisi tena akawa anaponda ile thread (yaani kama anajiponda mwenyewe vile), mzee si alikuja kujichanganya katikati huko...yaani watu hatukuamini! Hata huyu!!?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Naomba na mie ugwiji (hivi kuna faida gani za kuwa gwiji?)
     
  16. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, hadi siku nitakapokuwa naingia hapo makutano ndo utagundua hilo ni jipya.
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unasemea kivuri chako
     
  18. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mara moja matumizi ya ma-id mengi. Kwa nini mnajificha gizani...!
     
  19. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    litakuaje jpya hal lishpitwa?lolz
     
  20. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani, kwa kinyamwezi/kisukuma hilo neno lina maana gani. mana si wote tunaoelewa lugha yenu.
     
Loading...