Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwanda ya chadema yawa vazi la taifa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by nkyalomkonza, Jul 12, 2012.

  1. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na Wimbi kubwa la viongozi wa serikali kuvaa mavazi yanayo fanana na Magwanda ya Chadema. Hii inaashiria nini kwa mwaka 2015??
     

    Attached Files:

  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!naona kwanda limempendeza sana JK!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda ya khaki?
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huna Macho? Kuza Hiyo Picha uone. Wanajiandaa kwa mabadilko, Hata wewe Zomba utavaa tu. Najua kwa sasa una kiburi kwa sababu ya hivyo vijisenti anavyowalipa Nape kwa kazi ya kuchafua hali ya hewa humu.
     
  5. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata Jery Slaa limemkaa poa.
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he he he kumbe magwanda......
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wamevua magamba na wanavaa "gwanda" siku hizi mpaka magogoni!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu hivi ni Jery Slaa au Jery Silaa?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usipo vaa mwangani utavaa gizani.
     
Loading...