Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwanda: Ishara ya Udikteta wa wanasiasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paparazi Muwazi, Apr 26, 2008.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magwanda ni ishara ya vita na ukomonisti. CHADEMA wakiingia madarakani watakuwa madikteta kama Hugo Chaves au Fidel Castro.

    [​IMG]

    Hata Zitto Kabwe naye anavaa. Mpaka sasa asiyevaa haya ni Dr Slaa mnyenyekevu mtumishi wa Mungu

    PM
     
  2. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio lazima kuanzisha thread kama huna cha kuongea ndugu.

    Kwani umedrive vipi hiyo relationship yako ya kuonyesha kuwa magwanda ni moja ya element muhimu sana kwenye udikteta???

    Na je hawa waovaa nguo za kijani wao unaonaje madaraka yao sio udikteta, unyanyasaji na ufahidhina na mengineyo yote??

    Kama utaamua kila kitu unavyojisikia wewe bila kufuata sheria hiyo sio udikteta?? wanafanyaje wanaovaa kijani na njano wa sasa??
     
  3. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa naona hauna hoja, je CCM hauni yale magwanda yao ya kijani?
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    PM naamini hii statement umeitoa kulingana na upeo wako wa kufikiri lakini siamini kama ni fair kuki judge chama chochote au mtu kwa kutumia kigezo cha mavazi tu.
     
  5. S

    Siao Member

    #5
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vichwa vingine bwana, hii thread mbona ipo au kwa kuwa haikuandikwa ulivyoandika...!

    Najiuliza huyu aliyeanzisha hii thread ni kiwango gani cha kufikiria. either mkubwa lakini...?

    Hata hivyo yawezekana shida ni kukomaa, maana wakati huu tuna adui mmoja tu, mafisadi...! Asiyechangia nguvu pamoja nasi katika kuwang´oa mafisadi (vijisenti)na kutuelekeza kuwaza mambo mengien kupoteza lengo na sisi tuna watoto wanategemea future tunayowaandalia sasa, huyo jamani ni taahira. Nichukue nafasi hii kumwombea radhi humu kuwa ana haki ya kimsingi kama binadamu kuwa alivyo, wale wanaojua kuwatunza hawa watusaidie.

    kuna wakati hivi vichwa vinatokezaga ujinga, dawa tuwasaidie, kama hawasaidiki, kazi ni ile ile, kuwasifia na kuwaonyesha wapo kama tunapombembeleza mtoto, huku sisi tukiendela na shughuli za taifa.

    Huu ni wakati wa anayeona mbali kugusa wanaotutea mbele ya mafisadi kweli? Wakati huu ambao CCM wanataka kuvuna kila kilichopo halafu eti tubaki sasa huku kuwaza na kuchangia madhaifu ya Zitto na Mbowe?
    Ukitaka kujua mataaahira ni wengi, wanaopambana na mafisadi huku JF wengine wanaishi zao ughaibuni, wala watoto wao hawasomi hapa, halafu sisi tunaotetewa tupo hukuhuku tunarudisha gurudumu nyuma, ndo maana mimi naita hii hali kwa nguvu utaahira...! Shame upon me, when I dont seen beyond my nose, for my children will not seen the nose.

    Jamani saidieni kufundisha hapa, kundi hili pia ni kubwa. wana blog zao za mambo ya mapenzi, urembo, mpira, udaku ...sijui wamepotea njia wakaja huku au?,

    Moerataor atanisamehe kama nimetumia lugha mbaya, lakini hivi vichwa vya namna hii ndo wale mwl wetu alikuwa anawachapa sana schuleni, lazima urushe mawe kwa nguvu ngáa mishipa ya fahamu iliyoziba ifunguke.
     
  6. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hee, I never knew that this boy is as cute as this. Why is he in politics then? Yani namuonea huruma. Sasa hawa mafisadi si watamzuru?

    Halafu Paparazi Muwazi acha ushambenga. Weka hoja tukuelewe

    Asha
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Apr 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Yeah na uvaaji suti na tai ishara ya uadilifu na mapenzi kwa nchi!
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mods na Admin,

    Hii iende mahali pake, yaani inapotakiwa kuwa!
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ikumbukwe fedha zinazopatikana na kuuza magwanda hayo zinasaidia kuendesha chama! na kama hauymudu unaweza kununua kofia au kanga ya Chadema. Kwa sasa chama hakina uwezo wa ku-subsidize magwanda hayo
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    we kwenda zako nenda kavae kanga kwani kuna tatizo gani? kama Kikwete amekuwa madarakani akashindwa kupunguza gharama za uzalishaji Chadema wakiwa hawana serikali wataweza vipi? CCM wana ruzuku kubwa na Wafanyabiashara hununua magwanda kwa ajili ya kusambazwa bure! Na kwa CUF wao huvaa kofia na vikoi vya misikitini ambayo si sare rasmi ya chama ila uislamu
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu. Kwanza nakupongeza kwa kutumika ipasavyo.
    Pili zile combat za Chadema sio uniform ni chaguo tuu.
    Sasa Watanzania wamesha zinduka hizo cheap T-shirt na kofia zenu za bure mwisho wake ni October 31, watu watavaa hizo fulana na kofia lakini kura wanajua watapiga wapi, hawadanganyiki tena baada ya kuona nuru ya kweli ya ukombozi wa Mtanzania imechomoza.
     
  12. telele

    telele Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu hujapimwa tuu ujue kinachokusumbua? hiyo siyo malaria kipo kitu kingine wewe! kazi kufuata fuata vyama vya wenzako. nenda kwa marini hassan marini mkamlambe miguu kikwete
     
  13. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umefilisika kimawazo wewe kada wa chadema na unakiua chama chako.
     
  14. A

    Audax JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhh-ama kweli-mi nasubiria T-Shirt za vyama vyote basi!!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hivi huwa zinapatikana wapi?..mimi sijawahi kukutana nazo...huwa pia na cash zipo eeeh?
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pilipili usiyoila inakuwashia nini? Kama ni ghali nani kakwambia uyavae?
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli malaria inaua kuliko ukimwi!
     
  18. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani MS; ile sio vikoi vya Misikitini, wala nguo nyepesi za kijani za sh 500 zile (sagula sagula). Yale ni mavazi maalum kwa ajili ya watu maalum. Hata gari ukigonga nyeusi ni tofauti na kugonga silver (gharama za matengenezo kutokana na rangi zake). Ebu ziangalie vema utajua kama huna elf 50 huvai; sio lazima kila mtu avae gwanda; kuna kofia za bei nafuu na tshirt; so go for it maana kwanza hugombei; wale ni sawa na maharusi lazima wawe specially; umezoea sana chunvi,viberiti na sabuni za bure/nafuu ili uipigie CCM eeh. Maswali mengine ni useless; nimeeleza mambo mengi hope im wasting time here with mgonjwa
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Jul 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    "Magwanda" ni nini?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    Kwani bongo kuna uhuru wa kweli?
     
Loading...