Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magwana na majoho...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ZeMarcopolo, Nov 29, 2011.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    "nyinyi vaeni magwanda, sisi tunavaa majoho" - alisikika akisema mmoja wa wahitimu wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM).

    Nimejiuliza, nini kinaendelea? Mavazi, chuo, siasa, vyama n.k
     
Loading...