Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuri na serikali washitakiwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Sep 14, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Watu wanakufa kila siku, magari kuharibika vibaya, kutokana na kuwepo kwa mashimo ya ghafla barabarani ambapo hakuna hata alama inayowekwa kutahadharisha madereva.

    Ukifikiria kwamba kwa kila lita ya petroli au dizeli tunayonunua tunalipia road toll, kwa nini basi ndugu zetu, rafiki zetu wafe, na magari yetu kuharibika wakati tunalipia fedha nyingi angalau haya mashimo makubwa ya ghafla barabarani yafukiwe? Mara ngapi maisha yako yameponea chupuchupu kwa kuwa kulikuwa na shimo ghafla barabarani? Mashimo mengine yanakuwapo kwa zaidi ya mwaka. Mameneja wa Tanroad mikoani wanafanya nini?

    Kwa nini serikali huwa inaacha yanazidi kuchimbika zaidi na zaidi kila siku, huku yakiua watu na kuharibu magari yao?

    Magari kugongana au kupinduka kwa ajili ya uwepo wa shimo barabarani sasa kimekuwa kitu cha kawaida. Kwa nini Watanzania tunakuwa wapole kiasi hiki, ukichukulia kwamba tunalipia fedha nyingi mashimo hayo yaondolewe?

    Jamani, huu ni uuaji wa watu wasio na hatia.
     
Loading...