Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli umevuna ulichopanda baba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Mar 22, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Siku zotenimekuwa kinyume na watu wengi ambao huwashangilia baadhi ya mawaziri a serkali ya CCM,AMBAO HUONEKANA KAMA VILE WANAFANYA KAZI VIZURI SAANA!
    Hii yote huwa ni ghiliba tu kwa Wtanzania na pengine kujitafutia umaarufu binafsi...ishu hapa ni kuwa tupo kwenye mfumo uliooza wala hawezi akasimsm mtu ambaye yupo humo ndani akasema yeye ni safi ,utakuwaje safi kwenye mfumo wa maji taka! Hata SITA na Mwakyembe siku yao inakuja .
    mGUFULI ULIINGIIA KWENYE KENYE GIZA NA MSHUMAA ULITARAJIA NINI .
    Kama wewe ni mjamja toka uje CUF Tujenge NCHI YETU ! Huko ni mwendo wa kuwang.ata wajinga na kuwapuliza huwezi!
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Acheni uzushi ndugu zangu, huu ni uchonganishi au fitna ndugu zangu. Tujifunze kusikiliza na kusema uhalisia bila kuingiza matakwa yetu au yaliyomo kwenye akili zetu.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CUF na CCM kuna tafauti gani????? Ni wale wale tu.
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Wewe ndo unampoteza kabisaaaa.......!!!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaani aruke mk*j* akanyage m*v*!!!! . Umesema vizuri mwanzo ukakoseamwisho......watu kama Maguful;i hawezi kuwa CCM na wakafanya kazi. Ngoja tuone kama naye atafyata...na kuamua kula nao tu.
     
  6. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo CUF ndio watu safi wasio na mawaa yaani malaika. Duuuh hii inanikumbusha msemo wa HAMAD RASHID " HATUWEZI (CUF)KUWAACHIA NGURUWE(CCM) SHAMBA WAFAIDI WENYEWE"
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Maghufuli anatakiwa aripoti CDM bila kuchelewa maana hapo alipo malengo yake na ndoto zake haziwezi kutimia.
    Njoo CDM kwa watu wa kazi wenye nia ya kutetea wanyonge wa Tanzania na kuwatumikia Watanzania bila rushwa, ufisadi na wizi,chupa Ndg bado mapema tupange mikakati!!!!!!!!!
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mara CUF mara CHADEMA..guys give him a break.Mwenyewe ni smart enough na anajua anachokifanya.Wewe kama unaona kuwa chadema au cuf ndiyo kutetea wanyonge just carry on.Muacheni Magufuli aendelee na shughuli zake.
     
  9. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Teh, teh, teheeee...... Kwa Tanzania wakisema tufanye kazi hawamaanishi. hivyo Magufuli wala usihangaike nao. Lakini waweza kusuka au kunyoa. .......... kubaki na kuungana nao au kuondoka.......
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  11. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sisi wenyewe tulihamia chadema na kufanikiwa kutwaa jimbo la ubungo kupinga ukandamizaji aliotufanyia magufuli mwaka 2001 kwa kutupandia mawe na mabango yanayoonyesha mwisho wa hifadhi ya barabara mita 120 kutoka katikati ya barabara kati ya ubugno hadi kiruvia badala ya mita 22 ambao ndio upana unaotamkwa na sheria.hivyo huyu sio mtetezi wa wanyonge hata kidogo
     
  12. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    CUF Wenyewe mbona wanafiki tu kama JK? Kila siku wanamshabikia JK,Magufuli akija CUF AMEJIUA Kisiasa bora abaki CCM tu avujmilie Kejeli but CUF ndo chafu kuliko hata maji taka unayoyasema!
     
  13. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba tusijidanganye. Serikali yoyote ile corruption itakuwepo, ata ya hiyo CHADEMA yenu. Kitu ambacho viongozi wa CCM wameshidnwa ni kuwa na political will (ambayo chadema seems to have, at the moment) and to an even more catastrophic effect, wameshindwa kuweka institutional framework yakubana corruption. Hapa ndipo tatizo lilipo. Watanzania wanalalamika viongozi wao wezi, lakini (morality notwithstanding) watanzania wenyewe ni wezi wazuri tuu, tena hawana ata haya. Nilikua naangalia post hapo kwa bwana issamichuzi ya ajali ya wanataarabu, nilichoona ni yale yale yanayotokea nchi hii kila kona. Watanzania, tena haswa hao wanaoitwa wanavijiji sijui wakulima wanatabia yakuiba kwenye ajali na ata kumalizia majeruhi ili waibe. Watu 12 wamekufa lakini kuna watu wanascavenge kama fisi kwenye ajali. Hao ndio aina ya watanzania ambao viongozi wetu CCM na ata vyama vingine given the chance, wanawawakilisha. People who behave like animals? Wafanyweje?
     
  14. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Freema yaliyopo kwenye akili zetu ndio uhalisia wetu na ndio matakwa yetu ,kinyume chake hiyo sio akili
     
  15. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa vyama vingine umewajuaje na hatujawapa hiyo chance!
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    muanzisha thread bomoabomoa iko palepale! Magufuli kasema hivyo! siyo JK! so stay tuned!
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
     
  18. B

    BIGGAG Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huwezi kuwa mzalendo wewe duh!!!!!!! Utakuwa mtu wa mataifa wewe.
     
  19. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,657
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280

    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahah:lol:
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Not saying wasipewe chance, ila tuu msitegemee chama fulani kuwa Masihi. Huo ndio ukweli. Watanzania ndio sisi ati!
     
Loading...