Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: ujenzi wa daraja la kigamboni umalizike kabla Kikwete hajamaliza muda wake

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by fangfangjt, Mar 25, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SOURCE TBC1.

    magufuli ameahidi (serikali) kutoa 40% ya gharama za daraja.
    NSSF wamesema tayari wanayo 60% ya gharama nzima ya daraja.
    Magufuli ametaka tenda itangazwe haraka iwezekanavyo
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tunataka utekelezaji na sio siasa maana hii hadithi ya daraja imekuwa kongwe sasa...............
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kweli magufuli bila madaraka ni galasa.

    atupe mpangilio wa utekelezaji wa ahadi za mkuu wake. kati ya daraja la kigamboni na kugeuza kigoma kuwa dubai, kipi kinaanza, kipi kinafuata?

    asije akashushuliwa tena
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    naam kazi ianze sasa
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ameshaongea na Pinda labda
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na iwe hivyo watu wamechoka kila mara vivuko kukarabatiwa na TEMESA.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siasa tupu kwa viwanga vya ccm govt!
     
  8. P

    Pumba Mwiko Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeka nikafikiria lakini sijapata jibu.Hivi kipi kina umhimu zaidi kt ya daraja la kgmbn na kuongeza barabara ya morogoro?(kujenga barabara za juu?)msaada kwa mwenye jibu plz
     
  9. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyote ni muhimu ilimradi isiwe porojo na zaidi kigamboni ni muhimu angalia raia wanaoteseka kwenda makwao utafikiri awapo DSM?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wamejaa uongo ni kazi sana kuwaamini!
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tukiona wameanza ndio tutaanza kuamini lakini kwa sasa bado itaendelea kuwa siasa zilizile za kuhadaana!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ya Kigoma kuwa Dubai yameanza siku nyingi labda lini inamalizika ndio swali, mbunge wa kigoma kaskazini Zitto Kabwe(CDM) ameeleza mafanikio makubwa ya serikali ya nne katika kuendeleza miundo mbinu hasa barabara( rejea maoni yake kuhusu bajeti juni 4 TBC).
     
Loading...