Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli tumeona na tumesikia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Safety, Mar 22, 2011.

  1. M

    Mzee wa Safety Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ikiwekwa break hatudanganyiki chapa kazi kwa haki hata kipofu japo haoni anasikia.Tunatambua utendaji wako.
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mchapa kazi, tunajua na tunakutakia kila la kheri. TUko pamoja na tunakuunga mkono in prayers.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bosi wako anatumia sifa ya utendaji wako kujipatia buy in ya kisiasa kwa wananchi.
    Tumeliona hilo, usikate tamaa. Yakikushinda njoo kwetu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kubakia ccm ndicho kinachokutia doa...
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    wale wenye akili wanakupa pole na wako nyuma yako, wavunja sheria wanajiliwaza
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unataka aende wapi?
     
  7. p

    plawala JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si lazima aingie chama kingine akitoka ccm,tunamsubiria kuwa mgombea binafsi 2015
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kizunguzungu naona hii ni taharuki tuu kama picha ya camila, wazee wanatuzingua, poa bana magufuli na wewe toa tamko fanya mgomo baridi. waambie wote waliocholewa x - bomoa wapake rangi.
     
  9. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shida ni kuwa viongozi wa TZ wanashindwa kufanya maamuzi magumu kwa ajili ya heshima zao na wanayoyaamini. Magufuli please can u be the lamb of Tanzanian on this? Onesha uwajibikaji wako kwa kujiweka pembeni na serikali dhalimu.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aje nyumbani kwako. How about that?
     
  11. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huyu hana lolote kashanyamazishwa mdomo,,hakuna lolote atakalo fanya,kaangalieni accounti yake imejazwa fedha ili anyamaze kimya,,,,

    Ikiwa ccm hamujaitoa madarani hakuna lolote hapa nchini
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenzako mrema alijiuzuru, jiuzuru basi na wewe maana JK amekunyoa manyoya na sasa hvi uko wazi upepo unakupuliza.Kama kweli ulikuwa unatekeleza sheria ulizoapa kuzitekeleza hauna cha ziada zaidi ya kujiuzuru kwa sababu ukibaki utaanza kuvunja sheria.Azima ushupavu wa jose mourinho alipoingiliwa kazi yake na abromovich na the special one hakuwa tayari kuingiliwa kazi yake.Kwa sasa nani utamkemea kwenye wizara yako si ndo mambo ya kuambiwa uache ubabe.Mi ni mwasailolojia nafahau jinsi gani kisaikolojia huyu jamaa alivyoumia.Ningekuwa mimi ningeacha hiyo kazi.No one who is greater than a government!
     
  13. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aanze kwa mama yako kwanza.how you feel it?
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Angekuwa Mwakyembe anaambiwa hivyo angemjibu haraka sana kwa nyaraka, sio kuonyesha ukimya namna hii, Mwakwembe ni mpambanaji aangalii uso wa nyani waharibifu yeye ni kuwatoa hata kwa kujitoa mhanga, lakini ni tofauti, JPM huwa ni mpole sana kwa wakuu wake hata kama hawako sahih kama sakata hili, yeye utii kila jambo, ndio maada Willy alipomwambia hauze nyumba zote za serikali hakupinga kauza zote hata JK aliziwa yeye akiwa pale kwake USINO Drive in, ndio maana Marais wa Zamani wote hawako kwenye nyumba za serikali, angalia Mzee Mwinyi, Msasani, Nyerere Msasani hata mawaziri wakuu Kama Warioba na wengineo, hivyo Magufuli hwa na hurika ya Uoga kwa wakuu wake, sasa hivyi haitwi tena Askari wa Mwavuli bali ni askari Kanzu. hata hivyo endelea kusikia kuu wetu amgalau utumalizie tumiladi ulitotuanzaisha hsa barabara ya kwenda kwa Mkwere, ambapo nimeona X nyingi kwenye nguzo mpya za TANESCo sijui na hawa Tanesco hamnazo yaani na wenyewe wanashindwa jua mipaka yao ya hifadhi??? au ndio huolela nao waje walalamike na XXXXX kuwa hawakujua mwisho wa Barabara
     
Loading...