Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli okoa matumizi mabaya ya magari ya uma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kyoga, Dec 16, 2011.

  1. k

    kyoga Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa hivi umeibuka mtindo wa viongozi waliopewa dhamana kutumia ovyo magari ya umma baada ya saa za kazi hata wanadiriki kujiendesha wenyewe wakati taratibu haziruhusu
     
  2. c

    conman Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    issue ni kujiendesha au kutumia ovyo magari?
     
  3. t

    tononeka Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio Maboss tu hata madereva wao wanatumia magari vibaya sana. Yaaaani kama analala nalo bar zote anamaliza nalo. Je huu kweli ni uungwana!!!!!!?
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sheria ya fedha na kanuni za kudumu zimekataza na adhabu kali imeelezwa lakini hakuna anayechukuliwa hatua,..magari yanawapeleka nyumbani na kuwafata asubuhi..hakuna ufisadi kama huu..wanachakaza magari na kutumia ovyo fedha zinazonunua mafuta kwa kodi ya wavuja jasho..
     
  5. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mkulima anafanya kazi gani? Mbona hataki kujifunza kutoka kwa sokoine au salim?
     
Loading...