Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli ni muongo wa kutupwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Precise Pangolin, Feb 14, 2012.

  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu magufuli ambaye magamba wanamtumia kwaajili ya kampeni zao ni muongo kiasi ambacho hata walio chini yake wanasema serikali haina hela lakini anajionyesha kwenye vyombo vya habari kwamba kila mradi watafanya hata hilo daraja la kigamboni serikali haina hata cent labda hela itolewe yote na nssf nimefanya kazi nae wizara ya uvuvi ni tapeli mkariri data tu
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanasiasa gani ambae si muongo?
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu unauza
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Haya tumekusikia
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magufuri ni too much,nitaondoa garage zilizopo pembezoni mwa barabara,wakati mpaka leo hakuna hata moja iliyo ondolewa,yeye kazi kunukuu vifungu vya sheria za barabara na kumsifu JK tu
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Haahaaa! Vita ya panzi furaha ya kunguru!
     
  7. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    du ni kweri magufuri ni tapeli. Igunga wakati wa kampeni alisema atajenga daraja la mbutu mara baada ya mgombea wa ccm kama atashinda. Mgombea wa ccm ameshinda bwana kafumu leo magufuli hataki hata kusimama igunga akiwa anakwenda kwao huko coz ya ahadi zake za uwongo
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mhhh, kazi mnayo!
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hamjambo! Napita tu! "I WILL BE Back".
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi anajiandaa kwenda Arumeru kwenda kuahidi uongo ili magamba washinde anatakiwa ajue Arusha siyo Igunga atapata kichapo asifikiri huko wanatumia masaburi kufikiri watu hawataki hayo mastastics yake na vilometer vya barabara na visheria vyake uchwara
     
  11. S

    Senator p JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mwongo uwe una2nza kumbkumb,ss lle boya lnapenda sna cfa,hsa lnapoaanza kutaja k.m na gharama.Pia ukwa msemajsemaj lazma utasema na uwongo ambao hautakw.
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umetumwa na nani wewe
     
  13. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    na wewe umetumwa na nani?
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Unalitaka jimbo la chato nini?!, hapo jwenye daraja la kigamboni kunauongo gani?!, mradi unatekelezwa kwa fedha ya nssf; mapovu yanakutoka kwa nini?!.
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Hapo mwishoni kwenye maelezo yako, panaonesha dalili ya kuwa mna bifu nae binafsi!
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kauza nyumba za serikali akawauzia na vimada vyake wewe gama unamshabikia fisadi mkubwa anatia serikali hasara sana huwa anakimbilia kwenye tv kusaini mikataba mbona na hiyo ya madini hawendi huko kwenye tv wanaenda kusainia hotelini huko ulaya ili wapate na visuti?
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Anajua weakness ya Rais wetu- Kutaka kusifiwa, sifa za uongo ili mkono uende kinywani.. Nyerere alikuwa havishwi kilemba cha ukoko maana walimtambua kuwa he was able to differentiate issues on his own
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hana maana yule....magufuli ni muongo sana
     
  19. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ina maana mlikuwa hamjamjua mpaka leo!..
     
  20. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka huyu jamaa mi mwanzoni niliona ni jembe kweli,lakini baada ya kutulia na kufuatilia various speech zake na kazi zake nimekuja kugundua si kiongozi anayetakiwa kuongoza watu bali ni kiongozi wa kukosoa makosa na ni kiongozi wakutumia television zaidi.KIONGOZI MZURI NI YULE ANAYESAIDIA SYTEM ILIYOPO IWE SUSTAINABLE KWA KUWAPA UWEZO WALIOPO.
     
Loading...