Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli, nataka kuleta mtumba wa hii:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zomba, Jan 14, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magufuli, kama kicha cha habari kinavyosema, nimependa hii kitu na nna-uhakika Japan mtumba wa hii kitu hautofika hata Dollar elfu mbili, sasa baba yale matuta uliosema yaondolewe, naona jamaa wanafanya uzembe kuyaondoa, wananichelewesha:

    [​IMG]
    Honda Forza MF08 [via]​
    [​IMG]
    Suzuki Sky Wave 43 [via]​
    [​IMG]
    Honda Fusion [via]​
    [​IMG]
    Yamaha Majesty [via]​
    [​IMG]

    Maana kwa sasa hamna pa kuiendesha!
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huwezi kuleta na milele hutaleta maana hela za kujengea barabara zimeshaliwa kwenye uchaguzi.

    Waliokula ndiyo hao CCM unawatetea kila siku iendayo kwa Mungu.

    Ukicheka na nyani, HUWEZI ENDESHA HIZO MASHINE TANZANIA.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii kitu huwezi ktembelea bongo hata kwa dawa.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Unaweza sana, shida itakuwa spares tu.

    Na hata spares sio shida kwani bank ziko na mtu anaweza kufanya transfer ili anunue hizo spares. Mbona kuna aina za magari ambazo spares zake hazipatikani Tz?
     
Loading...