Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAGUFULI na MWAKYEMBE tubuni dhambi hizi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YAGHAMBA, Oct 31, 2012.

  1. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magufuli ulisimamia sera mbovu ya CCM ya kuuza nyumba za umma; Mwakyembe ulificha sehemu muhimu ya ripoti ya Richmond.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    so what................................
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,155
    Trophy Points: 280
    WOWOWO @ work, endelea tu kufikiria kwa njia hiyo
     
  4. f

    fagio la chum Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania tunapenda sana kuangalia nyuma tukiwa tunakimbia,usiangalie umejikwaa wapi kazania kurekebisha ili usijikwae tena, hakuna mwanadamu asiye na madhaifu hata wewe naamini yapo madhaifu yako ,hakuna mkamilifu hata mmoja. hawa mawaziri wawili kwakweli kwa namna moja au nyingine wamejaribu kutimiza dhamana ya uongozi wao licha ya kukwamishwa na watendaji na VIJOGOO wanaotaka vyote kwa faida yao, embu tuangalie ni wizara gani zinajitahidi kutimiza malengo. hebu tujiulize ni miaka mingapi tanzania tunalalmika tatizo la maji na umeme wakati tumezungukwa na mito,maziwa bahari na chemichemi lakini hatuna maji safi.viongozi wanaimba kila siku KILIMO UTI WA MGONGO....AU UTI WA MCHONGO????? manake tunona waziri anatangaza ruzuku zinatolewa kwa wakulima,mara wakulima jiungeni mpewe matrekta hivi mlishawi kusikia mtanzania wa kawaida kafaidika na kilimo kwa kuwezeshwa an serikali.Jamni tuache lawama aliyetenda zuri tumpe sifa yake
     
  5. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe mkuu ila maumivu tunayopata kwa waliyotufanyia ni makubwa ndo maana nasema watubu na watasamehewa.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Watakuwa wanamkosesha usingizi BWANA ako mtaka URAIS kwa njia yoyote.
     
  7. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulipewa ka ghorofa au u-D.C
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Makubwaaaaa....kweli kila lenye zuri halikosi kasoro.
     
  9. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe alificha ripoti kwa maslahi ya chama chake.Kosa hilo limeendelea kuligharimu taifa.Watanzania hatuna rekodi ya ku-apologize

    Magufuli alisimamia sera mbovu na pia alikandamiza wavuvi kwa kukamata nyavu zao badala ya kufunga viwanda vinavyotengeneza zana hizo na kizuia zile zinazotoka nje

    Kufanya mazuri hakufuti mabaya.Mazuri ndiyo wajibu wake ndiyo maana anatafuta ridhaa ila makosa ya kizembe ndiyo yaliyolifikisha taifa hapa yakifanywa na wasomi waliobobea kwa kulenga narrow interests
     
  11. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wacheni watu wafanye kazi...hata we mtoa mada una mambo mabaya mengi tu unayo kwa hiyo usiangalie ya wenzako..fanyeni kazi watz wacheni ufitna na wivu
     
  13. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,996
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Waziri wa Viwanda na Biashara alikuwa ana kazi gani? Magufuli akiwa waziri mwenye dhamana na uvuvi alizuia kile ambacho allikuwa na madaraka nacho.
     
  14. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I can't beleive Tanzaniana are such selfish, always thinikng about themsleves. Hao watu maelfu ambao hata jamii forum hawaijui wamepewa usafiri wa uhakika nyie mwapiga kelele. That what mabadiliko and people want maisha kuwa bora that what mapwepande promised to People that what we need to go. Go ahead good Askari's and God Bless U.
     
  15. I

    Ijabu Issa Member

    #15
    Mar 11, 2015
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kweli Mwakyembe ni Kiboko Yao. Linapokuja suala la mabehewa mabovu ya TRL, Mwakyembe anashutumiwa peke yake bila kumhusisha aliyekuwa Naibu Waziri wake, Tizeba. Linapokuja suala la taarifa ya CAG kuhusu Wizara ya Ujenzi, Magufuli anatuhumiwa pamoja na aliyekuwa Naibu Waziri wake, Mwakyembe! Ama kweli Mwakyembe ni Kiboko Yao! Yote tisa, kumi ni Richmond Bwana, hoja iliyomng'oa PM na Baraza zima la Mawaziri madarakani! Yaghamba anasema Mwakyembe alificha sehemu muhimu ya ripoti ya Richmond. Naendelea kumpongeza sana Mwakyembe kwa weledi wake katika sheria na mbinu aliyotumia kuficha sehemu ya ushahidi ili kumpa Lowassa tumbo joto. Lowassa angediriki kubisha tu, Mwakyembe na timu yake wangemkabili na ushahidi huo wa akiba ambao mbumbumbu wote wa sheria wana-question maana yake. Bravo Mwakyembe! Ripoti yako ya Richmond inatosha kumtunukia mtu stashahada ya sheria!
     
  16. K

    Kapela Msonda Member

    #16
    Mar 11, 2015
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo hapa ni Ben Saanane - hajawahi kuisoma Taarifa ya Richmond! Pili, Ben Saanane si mwanasheria kujua sanaa ya uwasilishaji taarifa. Mimi nimeisoma yote na nimefurahia staili ya uwasilishaji aliyoitumia Mwakyembe - ya kuficha ushahidi nyeti kwa matarajio kuwa Lowassa angeamua kuikataa taarifa na kudai ushahidi! Hapo sasa viporo vyote vya ushahidi vingetolewa! Staili hiyo ilimwogopesha Lowassa, akaamua kujiuzulu bila kujitetea!
     
  17. Neutral Figure

    Neutral Figure JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2015
    Joined: Mar 8, 2015
    Messages: 514
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtatapatapa sana aisee....
     
Loading...