Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

magufuli na mwakkyembe - CCM inajirekebisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Nov 29, 2010.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    katika hali inayoonyensha ni kujutia dhambi zake za kutesa wananchi na viongozi wenye mahabuba na inji yao, magufuli karejeshewa rungu. akiwaidiwa na mwakyembe! magufuli kalini amekuwa akiteswa kwa kutpewa wizara ambazo ni mtihani ili avunjiwe sifa zake kitu alichowaprove wrong! sasa basi wakati akipewa katrata hii yas kujaribu kurejesha matumaini kwa wanaCCM ambao wana mpango wa kukihama chama baada ya kugundua misingi imebadilika pia anakabiliwa na mtihani mkuwa wa kutekeleza sehemu kubwa ya AHADI ZA MHESHIMIWA wakati wa kampeni! wanaJF mnaionaje hiyo?:painkiller:
     
Loading...