Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli na makandarasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, May 6, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani mmeiona hiyo habari kwenye TBC1 nampa big up sana Dk Magufuli hawa wazungu wanadhani Tanzania ni ile ya kipindi kile cha akina MKwawa?
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dk Magufuli anatakiwa aendelee kuwabana kwelikweli hawa wazungu,maana hawajui adha wanayopata watu wa kusini ktk kipande kile kidogo tu cha barabara.Ngoja tuone baada ya hiyo miezi 5 waliyopewa.
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuhabarishe ambao hatujatazama TBC 1 kafanya nini na ha makandarasi na ni wa wapi?
     
  4. T

    Teko Senior Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni wale wanaotengeneza kile kipande cha barabara cha Somanga amewapa miezi mitano wawe wamemaliza,maana walitakiwa wawe wamemaliza toka januari mwaka huu,pia waliotengeneza barabara ile ya Mbagala hawajaitengeneza kwa viwango vinavyotakiwa,hivyo kakataa kuipokea.Amewaasa wasipojirekebisha hawatapata tena kazi Tanzania!!!!
     
  5. b

    bulunga JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    magufuli anapenda publicity,sio ethic kumweka mkandarasi mbele ya wana kijiji na kutaka majibu hadharani, kuna barabara chungu mzima ambazo zimejengwa chini ya kiwango na makandarasi wa kichina lakini sijawahi kumsikia akikoroma, moja ya barabara ni ile ya kutoka jimboni kwake kwenda buselesele, lakini yupo kimya ndo maana , ndo maana walimziba mdomo, naona kesha sahau sasa
     
  6. b

    bulunga JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama waziri hatakiwi kutoa ultimatum kwa contractor, hii ni sinema nyingine utashangaa kuja kusikia contractor alicheleweshewa malipo na anaidai serikali mabilioni
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa makandarasi lazima wakemewe vinginevyo wanafanya kazi kwa speed ndogo na chini ya viwango. Lakini hata hawa wahandisi wetu wanapaswa kusimamia kila hatua ya ujenzi wanakuwa wapi hadi wanapokea barabara chini ya kiwango awakoromee na hao wanao zipokea
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Na huenda hiyo ndiyo itakayotokea. Si tunasikia serikali inadaiwa na wakandarasi? Huyu mkandarasi kweli haidai serikali kama wengine? Huenda Mh. amesema kisiasa tu.
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Siasa bwana...
     
Loading...