Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli na kuvunja sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chidide, Nov 29, 2010.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu rushwa, waziri huyo aliahidi kupanda lori lililozidisha uzito na kutoa rushwa na akasema akikamilisha kazi hiyo watakaohusika watamtambua. Aliwataka watendaji wa mizani kusimamia sheria, kukamata magari na kupiga faini na kuteremsha mizigo bila kujali mmiliki wa gari au mzigo.

    Source: Habari leo

    Hivi Waziri kupanda gari lililozidisha uzito huku akilijua hilo sio makosa?
     
  2. T

    Tofty JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni njia/mtego mojawapo ya kuwashika hao wala rushwa.......hajafanya kosa lolote.....hamna tofauti na wale wanaochukua hela za takukuru kwenda kuwategesha watu wanaochukua rushwa!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ukiwa unafanya kazi TANROAD lazima utasema ni kosa bse itakuwa imekula kwako.
    Sio lazima aende yeye ila anaweza ata tuma watu au kutumia ela za moto.
    Jamaa kwa rushwa wamezidi sana yaani hawana tofauti na traffic au TRA
     
  4. c

    chidide Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Point yangu sio kuwaregeshea pesa za moto but kupanda gari lililozidisha uzito!!!
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa yeye atajuaje kama limezidi uzito au nae anamzani atalipima kwanza lori
    kabla ya kupanda ebu wadau wa waliopo wizara ya ujenzi mtueleze kabla haijawa
    noma.
     
Loading...