Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli kwa hili umekosea hebu fikiria upya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Feb 12, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshangazwa na kauli ya magufuli kutaka kuboboa jengo la tanesco najiuliza je tutakua tumepoteza sh ngapi za kodi zetu kukosa plan nzuri ya jiji letu hapo mwanzo'ni kweli jengo liko kwenye road reverse pia ina maana ile mitambo ya umeme nayo itaondolewa itakuwa usumbufu mkubwa na kuleta kiza kwa muda usiojulikana ushauri kwa magufuli watanue huku kwenye wizara maji na kuchukua eneo kubwa upande huo ambao hakuna wingi wa nyumba sana kupunguza hasara kubwa katika taifa
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hawezi kubomoa... hana ubavu huo!!
     
  3. i

    issenye JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Mgema akisifiwa tembo hulitia maji. Hii ndiyo inatokea kwa Magufuli, inaonekana sasa amelewa sifa. Uongozi unatakiwa hekima na siyo nguvu na sifa.
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Dr bomoa bomoa, atapiga chini ule mjengo, na asipofanya hivyyo wengine wataomba fidia.
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inabidi awe na hekima kubwa na sio kukurupuka
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawezi kuboa lile jengo
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna viongozi wanakurupuka sana
     
  8. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    dah wakuu ilo suala la maguful utata mtupu. kuna thread moja nimeisoma kuhusu maguful humuhumu jf kwamba ni mtu wa visasi au tuseme naye hakupata takrima kwenye zabun ya mjengo huo.

    swala la kubomoa inabidi atulie sana asije akapoteza sifa ya uadilifu.
     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndo matokeo ya Serikali yetu ya kifisadi!!! Inazarau kinga baadae inaingia hasara kubwa katika tiba!! Mimi najiuliza jengo hilo ni kubwa, na lilichukua muda mrefu kujengwa, hivi kwa muda wote wa ujenzi wake kwa nini hawakuweza kugundua kama ujenzi huo si halali?? Tumezoea kusikia watu binafsi wakivamia maeneo yaliyotengwa, jamani hili la Serikali kuvamia maeneo iliyotenga yenyewe ni kituko!!!!
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145


    Kwani TANESCO walipokuwa wanajenga hawakujua kuwa ni eneo la Road reserve? Lazima walijua ila wakatumia ama ujanja au uzembe au jeuri. Na waliohusika wanatakiwa waadhibiwe.

    Halafu sikubaliani na tabia hii ambayo watz tunayo. Mtu unavunja sheria kijanja janja, halafu unajaribu kuhalalisha eti kwa sababu umewekeza pesa nyingi, au umetoa ajira kwa watu, au umetoa huduma, n.k. Ndio ujanja kama huu wa akina richmond na dowans. Toka mwanzo wali-plan kutuibia, halafu sasa hivi baada ya kustukiwa wanasema tuwalipe kwasababu tumetumia umeme wao.

    Mheshimiwa Magufuli na serikali wanatakiwa kukomalia hili suala la ujenzi wa ujanja ujanja. Sheria ni sheria, umejenga sehemu isiyotakiwa, unatakiwa kubomoa. Hebu fikiria mtu anachukua open space kiujanja, halafu anaweka kashule au kahospitali pale halafu eti asibomolewe kwavile eti anatoa huduma, hapana. Hii haifai.

    Kama Tanesco wamekosea halafu wakaachwa, je wamiliki wengine nchi nzima waliofanya faulo kama hizo watachukuliwaje hatua?. Kama wanawaacha Tanesco basi wote waachwe. Hatutaki double standards.
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kuliona mkuu
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kituko tena kikubwa sana mno
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkubwa una point kubwa sana hapo hata mimi huna najiuliza tanesco hawakujua ni eneo la barabara sema kama hujatoa jibu angalia na upande wa pili wa sh nafikiri tuwawajibishe viongoz wote wa tanesco kipindi cha mradi unatekelezwa pia waziri wa miundombinu kipindi kwa kututia hasara
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    itategemea na sheria inasemaje,kumbuka sheria ni msumeno
     
  15. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TANESCO walipojenga ni eneo sahihi wala si eneo la Tanroads! Kinachofanyika ni siasa za kutoona mbali.
    Magufuli akilibomoa maana yake amembomoa RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambaye ndo mwajiri wake jambo ambalo ni kujibomoa!!
     
  16. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali haikuwa makini.je serikali inaweza kujiwajibisha?
     
  17. doup

    doup JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama tanesco walikosea au selikari yanyewe ilikosea (Na wakati huo magufuli hakuwepo) acha wabomoe, sio kuonea raia tu, na watuhumiwa wachukuliwe hatua kali, inafika wakati hata kama dawa ni chungu vipi lazima umkabe mtoto ainywe ili apone, uendelee na majukumu mengine. na si vizuri kuhalalisha mambo kwa kigezo cha hasara labda kama nchi itauzwa.
     
  18. A

    Adammwam Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi yangu macho
     
  19. V

    Vancomycin Senior Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheria ni msumeno lazima ifuate mkondo wake........na ni lazima wahusika waliosababisha wachukuliwe hatua za kisheria
     
  20. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ubavu anao kwa kuwa anafuata sheria,ila kwa nchi kama tz ambayo watu wake wanawaza leo tu hawezi,maana walio jenga walijua kabisa jengo lipo kwenye hifadhi ya barabara ila kwakuwa yeye alitaka 10% yake,basi hakutaka kuumiza kichwa
     
Loading...