Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAGUFULI, KIWIA HIGNESS na MSCHEMLI AFY ZAO ZIKOJE?

Discussion in 'JF Doctor' started by ntamaholo, Apr 20, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Wana bodi salam

    Highness Kiwia na Machemli wote waliokatwa mapanga na makada wanaoaminika ni wa CCM siku ya kuamkia uchaguzi, kwa mara ya mwisho walikuwa MUHIMBILI. Kwa mda sasa, hasa baada ya NASARI kushinda na Udiwani KIRUMBA kurudi CHADEMA, hakuna update zozote kuwahusu. Mwenye taarifa atujulishe.

    Pia ni huyu muuzaji wa nyumba za walipa kodi MAGUFULI, aliyechangia kwa kiasi kikubwa baadhi ya maofisa kupanga nyumba au kuishi hotelini kwa kukosa nyumba, tangu iliporipotiwa kuwa amelazwa, hata baadhi ya thread zake zimeondolewa.

    tafadhali kwa mwenye taarifa atujulishe, wanaendeleaje.

    najua, mjadala ulioshika hatam ni kutaka kuona mawaziri watano wawajibike au waziri mkuu awajibishwe kwa niaba yao. pamoja na hayo, kujua hali za waheshimiwa hao ni jambo la msingi.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    magufuli kasharuhusiwa.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280

    nashukuru kwa taarifa mkuu. na hao wengine?
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Jamani hii thread hapa sio mahali pake.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    kumbe wapi mkuu? kujua hali za waheshimiwa si JF Doctors watatusaidia? nani mwingine atatujulisha kama siyo madakatari wetu walio member wa JF?
     
Loading...