Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli kiboko: Meneja wa TANROADS akemewa kama mhudumu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Analyst, Dec 23, 2011.

  1. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Magufuri ni Kiboko kweli. Jinsi anavyokaripia watendaji wa wizara yake inatisha. Muda si mrefu uliopita ameonekana kwenye taarifa ya habari TBC1 akimkaripia Meneja wa Tanroad mkoa wa Dsm kama anamgombeza mhudumu vile. So serious and irritated.

    Mawaziri wa JK japo nusu yao tu, wangekuwa wanajiamini kama huyu jamaa tungepiga hatua japo kidogo kimaendeleo.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huyu naye ni MLIPUKAJI tu kama Lowassa. Juzi kajisifu kuwa ujenzi wa barabara ni wa CCM na Serikali yake.Sasa hivi mbona kwenye Mafuriko, kajikalia kimya kama Boga la Halowini?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Hii actually ni weakness na sloppy management style. Anatengeneza tension bure, anawa demoralize wafanyakazi wake, anawaumbua hadharani watu wazima, anatengeneza uadui etc.

    Angeweza kufanya yote hayo kwa maandishi, akawa na ushahidi wa kimaandishi kwamba alikwishaonya etc.

    Hata mtoto wako akifikisha umri wa miaka 18 si uungwana kumshambulia mbele ya wenzake, unamuita pembeni na kumpa kisago.

    Magufuli kwa kuwaka hivi anatuonyesha kwamba hapati taarifa mapema inavyotakiwa au anataka kuuza sura aonekane mnoko/mfuatiliaji.

    Siku moja atakutana na mchizi asiyetegemea kazi yake atamkaripia atapewa majibu ya ajabu ya hapo kwa papo kama aliyopewa Lowassa na yule mjeshi mkuu wa wilaya kule Mwanza.
     
  4. k

    kuzou JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kujionyesha,unabeba waaandishi ili upige simu.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku hizi naona Atention seeking zaidi kuliko utendaji kwa huyu waziri..
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa anajua dhamira yake, mnafikiri mzee Benny anamsaport nani? Mtaona malengo ya huyu jamaa muda ukifika
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    hamna lolole....
    tantalila tu.......
    mpaka uzoe waandishi then uanze kufokea watu....
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah inatakiwa na wengine waige mfano wake mkuu
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ndo utamaduni wa serikali yetu! Raisi aligombeza foleni iishe, bado twaiona. Wa mabondeni nao waligombezwa wahame, haya hao wanaogelea na kuelea. Sasa nae aligombezwa na mukulu aache kubomoa bomoa, nae anagomba mbele za watu. Tuone kama kugomba kunaondosha matatizo basi!
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni hulka ya viongozi kutaka sifa kwa wananchi kwa kupitia migongo ya watendaji. Hata Lowassa anayo na huenda maombi ya wahanga wa tabia hiyo yamechangia anguko lake.
     
  11. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,510
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Anapenda kucheza na jukwaa huyu. Hana maana yoyote. Hivi angekua ndo yeye anadhalilishwa hivyo ni kiranja mkuu tena mbele ya watendaji walio chini yake angejisikiaje?

    Hakika mkuu Kiranga umenena vyema. Aina ya utendaji huo wa John Pombe haufai kwani unawafanya watendaji kua waoga na wanafiki ili kumridhisha bwana mkubwa!
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao wanajuana tu. Magufuli huwa anapanga na mameneja wake kabla kuwa atawagombeza ili aonekane anachapa kazi. Baadaye wanagawana posho za Meremeta na ubwabwa wa njano wa msaada kwa watu wa mafuriko.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    uongozi na utawala ni viipaji viwili tofauti kuwa navyo vyote ni majaliwa
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Huko sasa ni kuzidisha na kupitiliza. Meneja/kiongozi unaweza kabisa ukawa firm bila kufokea watu na kuwaadhirisha hadharani. Kufanya hivyo ni kama kutafuta sifa vile. Unataka watu wakusifie...flani mkali bana..flani hana mchezo.

    Sijavutiwa kabisa na management na leadership style ya Magufuli.
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anasubiri kuja kumgombeza hadharani? Wakati anampa hayo majukumu aliita waandishi? Hopeless
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,510
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Duh! Ina maana hao mameneja hawana hata familia!? Mbona wanakua wanaziabisha sana familia zao!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,341
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Usikurupuke.

    Jana kwenye taarifa ya habari nimemsikia magufuli akiwaagiza wakandarasi kuhakikisha barabara zilizobomka kwa mvua zirekebishwe haraka sana na aliwashutumu ma engineer wa Iringa kwa kuwa mpaka sasa hawajachukuwa hatua za kukarabati Kitonga wakati fedha zipo.

    Wewe ambae hujui kinachoendelea ndio unaona kakaa kimya. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hela mkuu. Hawa mameneja huwa wanakula posho kwa kugombezwa na Magufuli. Hili liko wazi sana na mara nyingi mameneja wenyewe wamekuwa wakimuandikia Magufuli barua za kuomba kugombezwa mbele ya kamera za TV.
     
  19. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania has a very very very long way to go as a country!!

    Inasikitisha kuona watu na akili zao(I suppose kuwa wana akili!!) kushangilia upuuzi wa waziri kukaripia watendaji hadharani - inasikitisha!!

    Mimi nilitegemea hii mentality ya mabwana na watwana itakuwa imefifia au kufa lakini naona hata hao ambao wanajiita magreat thinkers wanachekelea. Hii ni tabia waliyokuwa nayo wakoloni dhidi ya watanganyika - na sikumoja Mr. Nyerere(RIP) amewahi kutamka kuwa tuliwakataa wakoloni si kwasababu ya rangi zao bali kwasababu ya tabia zao za ukandamizaji...

    Mr/Dr whatever, acha upumbavu wa kukaripia watu wazima hadharani,acha upubavu wa kudharirisha watendaji wa serikali hata kama wana mapungufu - waite ofisi au waonye kwa barua ecc shame on you Magufuri!!
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ooh kwani. meneja. wa tanroad si muhudumu?
     
Loading...