Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Kauli za ahadi za upendeleo ktk chaguzi anazijua Pinda yeye ndo mwenye majibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 14, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Tanzania Daima

    Pinda mnafiki kwa kauli za mh Magufuli ni wao ndo wanawaagiza wasambaze kauli za kipendeleo ili chama kishinde
    Hayo yamesemwa na Magufuli alipokuwa anajibu hoja ya mh Mbowe juu ya kauli za mawaziri ktk chaguzi ndogo
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna upendeleo?hlo ndo la kuliangalia
     
Loading...