Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli gombea urais ......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Mar 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kumpendekeza magufu agombee.
    Tumechoshwa na watu kama kikwete ambao kwao cha maana ni safari za ughaibuni kila kukicha, huku wakiacha wazawa wenye hali duni tukifa na kutopea kwenye wimbi la ufukara.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tatizo hana mtandao wa kumsaidia kuingia Ikulu.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunataka raisi asiye na mtandao.
    Mitandao ndio imetufikisha hapa, raisi hana kauli.
    Anashindwa kuwachukulia hatua mafisadi.
    Hii ni aibu kwetu na vizazi vyetu vijavyo.
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anatamani sana ila mwili unakuwa mzitooooo...Madhara ya mfumo wao dume katika chama na serikali unaosisitiza kulindanaaa..

    Katika kundi lake wamo pia Prof Mwandosya, Sumaye, Dk Kigoda, Dk Salimu (kwa kuhimizwaa zaidi sio nafsi yake kwa sasa), Sita, nk..Wanajitambua wanamzidi sana aliyeko kwa nyanja mbali mbali ila uthubutu wa kupambana naye kidemokrasia kwa sasa hawana.
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndani ya CCM kwa yeye kugombea mwaka huu ni vigumu, maana kuna kale katabia ka kusema "amalize miaka 10". Ila kama watapitisha mgombea binafsi tutamchangia TZS 1.0 mil za kuchukua fomu ya uraisi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...