Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli CHATO na BULANDES Karagwe Chali!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kenge (Eng), Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kutoka source za kuaminika taarifa zaidi aliyenazo.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    What...Pombe naye pia!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tupeni numbers wakuu........tukumbuke yule **** wa CCM alisema ushindi ni mahesabu na namba.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama kweli Magufuli ni chali it is all over for CCM..................Hii yamaanisha ya kuwa CCM imepoteza miliki ya bunge...
     
  5. J

    Jackob Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kejeli na mizaha. hakuna anayeweza kunywa ile pombe hadi yeye mwenyewe aipoze. Leteni data mpya.
     
  6. coby

    coby JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Never kwa magufuli
     
  7. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tuendelee kushangaa TSUNAMI haiangalii kisiki.
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Eng. Kenge Hizi habari ni za kweli au tunaanza utaratibu wa kurushana roho hapa kwenye JF? Kama kweli lete Data kwani Pombe ni kati ya vigogo wa CCM.
     
  9. k

    kibamba Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata karagwe! hebu tuwe serious plz
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani mi nadhani tusiharibu maana ya habari,tunahitaji habari ambazo zitazaidia kujuwa habari kamili,kwa mzee konyagi ni noma na kama tumechuwa basi tuna tisha

    mapinduziiiiiii daimaaaaaaa
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Duh, Hizi habari za kuanguka kwa Tyson na magufuli siwezi ziamini.
    Kama kweli kwa upande wa magufuli CCM ina Mkono, Yaani hawajatoa msaada wa kuchaka... kama sehemu nyingine. Niulize,
    Huyu jamaa si kati ya wale mawaziri walio jaziwa kwenye list ya mawaziri wapya na kalamu ya mkono?
    If you remember his name was added to a typed list by an Ink pen. Zilizuka story nyingi sana of which najua humu ndani mnazijua!!
     
  12. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani magufuli hajapita bila kupingwa?
     
  13. m

    mpongopongo Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yield:mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhh?????????????????????????? kama ni hivyo ccm wafwaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. j

    jambia Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ngumu!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nachukia mijitu inayeanzhisha thread ikiwa hainA SUBSTANCE... TITLE YAKO NA CONTENT HAVIENDANI... I HATE THIS ONE

    WE NEED AUTHENTIC PEOPLE SIO VUVUZELA
     
  16. K

    Kijunjwe Senior Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haiwezekani katika hili, labda kuwe na jingine ndani yake. Sasa unafanya tusome hizi post mara 3 X 3 na kwa source tofauti.
     
  17. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu let us maintain our integrity of JF. Tulete matokeo kwa data na siyo habari za kudhani na ku-predict. Wanamageuzi hoyeeeeeeeeeee
     
  18. S

    Shiboga Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 29, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani data muhimu kwenye kutoa taarifa.....!!! Weka namba tafadhali!!
     
  19. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona chai tupu!
     
  20. k

    kilimajoy Senior Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa Mugufuli hapana...Ingawaje ni CCM ila ni mtendaji mzuri..Hututaki kupoteza watu watendaji kama hawa...tunataka kuwatoa wahuni wote...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...