Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Bomoa boma yaja nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Dec 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kwenye gazeti la leo la Mtanzania tunahabarishwa ya kuwa Waziri wa Miundo Mbinu Mhe. Magufuli ameahidi kuanzisha tena bomoa boma kwenye hifadhi ya barabara kuu kote nchini na ya kuwa siasa zisitumike kuzuia maendeleo ya taifa................
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safi sna aanze na mitaa ya Mikocheni A pale migombani:whoo::whoo::whoo:
     
  3. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,997
    Likes Received: 4,278
    Trophy Points: 280
    Jamani '' I have a dream''! kwamba tungekuwa na watu hawa madarakani.

    Rais Dr Slaa, Makamu wa rais Mama Tibaijuka, Waziri Mkuu JP.Magufuli, Waziri wa sheria Mizengo Pinda, Waziri wa fedha Lucas Selelii, Waziri ofisi ya rais anayeshugulikia mafisadi Dr Mwakyembe, Waziri wa uchumi na mipango Hamad Rashid, Spika wa bunge S.Sitta, Naibu spika Mzee Shelukindo. Mwanasheria mkuu Tundu Lisu, Waziri wa Ardhi Halima Mdee, Waziri wa kazi Aloyce Kimaro, Waziri ofisi ya rais utumishi F.Mpendazoe, Waziri akina mama na watoto A.Kilango, Waziri wa Kilimo C.Ole sendeka.

    Ni Miaka 5 tu, tungekaribishwa BRICS[Brazil, India, China and S.Africa] The fastest growing economy.
    'I have a dream''
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Watalia wengi ila ningefurahi kama angesema hata nyumba zaserikali zirudi serikali kuu.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kushughulika na mambo ya maana, hayo si mambo ya kutoa uamuzi na kuwacha wengine watekeleza na asie tekeleza ale fimbo.

    Yeye angekaa akafikiri namna ya kueneza barabara nzuri zenye kiwango kila pasipo na barabara.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Wala hunipi shida tena, ni wale wale tu akina rukhsa
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    blah blah tu,Dr.Pombe Makufuli atuambie atapunguza vipi gharama za ujenzi wa barabara kwa kilomita moja kwani sasa ishafika 1billion/km wakati kenya uganda na rwanda wako chini
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuhusu hilo la kupunguza bei alishasema ni inflated price wanazolipwa wakandarasi halafu vogogo wanazifuata huko. Akasema atakomesha hilo..
     
  9. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa tumuombee uzima!!
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anatekeleza sera ya ccm. Na atafanya kweli lakini atajenga chuki na baadhi ya watu.
     
  11. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine umewachanganya humo ni Chui waliovaa ngozi ya kondoo, wanajifanya wasafi wakati wanaogelea kwenye bwawa la tope na kinyesi! Loo pu!
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni mtazamo wako ndugu lakini co mchezo kwa upande mwingine sawa kwa upande mwingine sawa
     
Loading...