Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli awaonya madiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Jul 19, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    WAZIRI wa Ujenzi, Dk. John Magufuli amewahadharisha madiwani kujiepusha na ufukuzaji holela wa makandarasi. Ametoa kauli hiyo jana bungeni mjini Dodoma wakati anajibu swali la Mbunge wa Buchosa, Dk. Charles Tizeba (CCM) aliyetaka kufahamu hatima ya mkandarasi jimboni mwake ambaye Baraza la Madiwani liliazimia kumfukuza. Katika swali la nyongeza, alisema Baraza la Madiwani lilimpa mwezi mmoja ambao umeshapita. Akijibu, Dk. Magufuli alisema, mkandarasi huyo anafanya kazi yake vizuri na kufafanua “Mkandarasi hafukuzwi na madiwani kwani siyo waliomweka. Tujiepushe kufukuza tu makandarasi kama anatimiza mkataba wake”.

    HabariLeo
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ugreat thinker wako ni ku copy toka kwenye gazeti na kupaste hapa.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Madiwani si ndio waajiri katika Halmashauri? au mkandarasi ndugu yake Magufuri
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nani huwa anasani mikataba?
     
Loading...