Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli aleta daraja kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Jan 9, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hatimae serikali kupitia wizara ya miundombinu,imedsaini mkataba wa ujenzi wa daaraja la kigamboni lenye urefu wa kilomita 4,2.
    Mradi ambao utafadhiliwa na NSSF kwa asilimia 60 na serikali kwa asilimia 40,na utatekelezwa na kampuni ya china railways kwa ushirikiano na crje kutoka china pia.
    Mradi utatoa ajira za kudumu zipatazo 1000 kwa wazawa kwa muda wa miaka mitatu. Na unatarajiwa kuanza tarehe mosi mwezi ujao,
    MAONI YANGU
    Serikali ya ccm imeepusha au kuupooza mgogoro uliokuwa unaendelea kati ya magufuli na wabunge wa dsm ambao wengi ni kutoka ccm
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo mpango ulikuwapo kabla ya huyo Makufuli wenu kuwa waziri, hebu wacheni kumsifia huyo kibaraka wa Mafisadi hana lolote sifa za bure kazi Zero, arudushe nyumba zetu kwanza walizojiuzia.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Serikali haina hiyo 40% ya kuchangia hivyo kabla ya kusaini mkataba walikubaliana wapandishe nauli ili hiyo hela ipatikane waweze ku-top up kwenye ile 60% ya NSSF. Ni full usanii hi gov ya JK. Ndio maana yeye JK kwa kujua hilo kauchuna kimya utadhani yupo RSA kwenye centenary ya ANC!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwanzisha mada acha kupotosha kwa kichwa cha habari cha uongo.
    Huo mradi ulikuwepo tangu miaka 30 iliyopita.
    Angalau sema NSSF waleta daraja, nitakuelewa.
    Kama hutaki PIGA MBIZI.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kalileta kulitoa wapi kwao chato dah huyu mtu atakuwa baunsa ile mbaya kabeba daraja kalifikisha kigamboni?
     
  6. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiambiwa utoe udhibitisho wa serikali kutokua na hiyo 40% utatoa? mbona baadhi ya wana jf wazushi namna hi!! aah mnaudhi sana kwa kweli
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo daraja halitajengwa na magufuli bali ni serikali. Msimpe sifa za bure, ila tutamsifia kama atasimamia vyema katika ujenzi huo.
     
  8. k

    kipinduka Senior Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf lazima 2fikir,m2 kasema kuwa maguful kaleta daraja kwa sbb yeye ndio msamiz mkuu wa kaz
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ok ndibaleama, nimekuelewa mkuu ila niliona jina la makufuru liko chati ya juu, kwa sasa,na pia kwa sabnabu hiyp nikaongeza kwamba serikali ya ccm inaepusha mgogoro unaokisumbua chama kwa sasa kati yake na wabunge wa dsm (ccm).
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umeandika vitu gani hivi dogo? Rudi facebook, huku hakuna form two wenzako.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    makufuru ndo nani huyo?
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni yule aliyekufuru wakazi wa kigamboni kwa kuwaambia WAPIGE MBIZI kWENDA KIGAMBONI KAMA HAWATAKI KULIPA NAULI MPYA!
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ajira za kudumu halafu za miaka mitatu tu!!!!
    Sijaelewa bado
     
  14. e

    emike JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu mheshimiwa magufuli aka piga mbizi alikuwa na haja gani ya kuwakejeli wakazi wa kigamboni wakati alijua fika kuna uzinduzi wa ujenzi wa daraja.kwani angeomba wananchi wavumilie bei mpya huku akiwajuza ujio wa daraja kungekua na issue hapa????
     
  15. R

    Rwey Senior Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    After daraja kujengwa, najua nauli ya daladala toka kigamboni itakuwa sh. 300, si watalalamika tena ongezeko la nauli!!
     
  16. N

    Njingo Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshkaji wake sana bwana ODINGA.unajua masihara mengine hayafai. (KUPIGAMBIZI)lilikua neno dogo sana kisiasa si unajua ukipewa nafasi ya kuongea utani kidooogo ktk jambo la msingi.matokeo yake ndio hayo (kidaraja)pombe bwana alinifurahisha sana alipo takakujua watz presha iko vppppppppiiiiiiii!
     
  17. rfjt

    rfjt Senior Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hata kama itakuwa shs. 500 sio tatizo kwani itakuwa ni safari ya moja kwa moja kama ilivyo safari ya Mbagala -Mwenge.
    Pia hapatakuwa na upotezaji muda wa kusubiri pantoni.
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sioni usanii wala tatizo lolote iwapo fedha zinazokusanywa zitatumika kujengea daraja.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Kwa namna moja daraja linaweza kua substitute ya panton, na pia lisiwe hivyo.
    Panton unavukia ferry au magogoni karibu na kwa yule mpangaji wetu, so kama unafanya kazi Posta, au unasoma IFM inakua poa tu
    But daraja unavukia vijibweni ambapo unakuja kutokea Kurasini eneo linaloitwa "Highway", ambapo mpaka uje uikute Posta itabidi upande daladala za Kariakoo-Shimo la Udongo ushukie Bandari, kisha utafute zingine za Posta kwani hizi hazifiki Posta.
    Na kama ni mtu una usafiri wako binafsi, itabidi ukamuliwe mafuta zaidi kutokana na huu mzunguko ulioongezeka mpaka kuingia mjini.
    Sasa wakazi wa Kigambini wanapolalamikia ongezeko la Nauli ya Kivuko, hakuna ahueni kwa uwepo wa hili daraja.
    Sanasana litawasaidia wenye magari kupunguza foleni siku za wikiend wakitoka Beach.
    |
    Suala lingine ni kua ni wazi kua kipande cha barabara kutoka "keep-left" cha Bandari pale Kilwa Road inapoanzia mpaka "Keep-left" cha Gerezani ni chembamba mno kuweza kuhimili magari yaliyoko sasa yanayotoka Mbagala, Mtoni, Kurasini, Temeke, n.k, sasa ongezeko la magari ya kutoka Kigamboni ndio yatazidi kuongeza foleni, hivyo ujenzi wa daraja la kigamboni uende sambamba na upanuzi wa kipande hicho kinachopita pale nje ya BP.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    walau wakazi wakigamboni watapumzika na hizo 200
     
Loading...