Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli afanya ziara Jagwani leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, May 2, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waziri magufuli amefanya ziara Jangwani asubuhi hii kujionea ujenzi wa barabara ya magari yaendayo kasi leo more info to come.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni mikakati ya kuonekana na mkulu ili abaki kwenye 1st eleven!
     
Loading...