Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magreat thinkers habar zenu!.naombeni tushirikiane hapa tulete ushindi........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, Feb 28, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi Ni mgombea nafasi ya ukilanja mkuu(headprefect) shule moja hivi pande za tabora.nahitaji mawazo yenu yachangamke kunipatia slogans niwezazo kutumia ili nishinde.tayari nimebuni bahadhi ila nyingine zaidi nazihitaji.nisaidieni jamani nina only 2 weeks from now kukamilisha mambo.nataka kushinda uongozi pale ili tuiletee taswira mpya,tufanye hivyo tafadhalini
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanawake tukiwezeshwa tunaweza!
     
  3. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahaha,paka niaje?ile ni shule ya boys baba na sio kijiji cha wakina mama
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !

    Umezoea vya dezo.
     
  5. F

    Frank lwakatare Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My fellow students dont feel shy, give me a try .. Vote for me!
     
  6. F

    Frank lwakatare Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A vote for seneta is a vote not wasted.you change your underware now its tym to change ur sxul.vote for seneta..
     
  7. L

    Legend Hax Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwezekana chukua baadhi ya slogans za viongozi siasa, kama Slaa then unazifanyia samplering,
     
  8. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thk:unasemaje nimezoea vya dezo?kwani maana ya mtandao now dayz ni nini?,f u have no help t means no comment
    frank:slogans zako nimezipenda they r cul.
    Legend:siwezi chukuwa za slaa kumbuka huu ni uchaguzi uhuni wangu ukigundulika naanguka,ntaonekana naiga kabisa
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Unajiaibisha!! Kama hata kauli mbiu imekushinda je huo uongozi utauweza? Wewe ni mfupi wa mawazo na usipoangalia utafeli, uzoefu. Uzoefu unanyesha kwamba, wanafunzi viongozi wanafeli kwa kuwa wanatumia muda kuendekeza siasa uchwara badala ya kusoma. Kauli mbiu inategemea na mazingira na malengo yako, sasa sisi tukusaidiaje. Raisi Kikwete alisema MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, sasa inamhukumu...
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Rudi kwa mwalimu wako wa somo la kiswahili akupe tution kabla hujaanza kujinadi mkuu.
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe kweli ni mwanafunzi, lugha gani unayoiandika humu? r,t, f, u...ndio nini hizo!? Concentrate with your studies
     
  12. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahaha,yan nyie njemba humu ndani ndo kujifanya kuniijia juu tafkiri mmelazimishwa.kwani nini maana ya slogans?,kwani slogans ndizo zinaongoza?nimeomba tuu za kurun nazo,acheni uswahili bhana.help me.
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nguvu mpya, Kasi mpya na uongozi mpya.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kila la heri
     
  15. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kigumu chama cha Mapinduzi, Zi-ngumu fikra mwenyekiti wa CCM.
    Ndugu wanafunzi wenzangu kama mnavyojua kuwa leo ni uchaguzi wa kiranja mkuu ..................
    Unaflow namna hiyo ah!! utashinda Mwanawane.
     
  16. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelii kwelii! Cul, t, r. Ndio vinini hivyo au ndio umarekani? Viongozi wa kesho hao. Nakutakia mafanikio mema!
     
  17. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    "You can buy a book, but not a material"
    Ni vema ukazanie masomo zaidi maana inaelekea wewe bado ni kilaza na hufai kuwa kiongozi.
     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kilaza at work
     
Loading...