Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magonjwa ya ngozi

Discussion in 'JF Doctor' started by Paulsen Francis, Jun 25, 2012.

  1. P

    Paulsen Francis New Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie jamani, nina ugonjwa wa ngozi mwaka na nusu, kila nikienda hospital wananipa dawa ambazo nikimaliza kutumia baada ya mda kidogo ugonjwa unarudi tena na tena, sijui nifanye nini!
     
  2. REX

    REX JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitafute kwa namba 0715720276,nipo kcmc naweza kukusaidia kadri nitakavyoweza!
     
Loading...