Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magonjwa Haya

Discussion in 'JF Doctor' started by Utingo, Nov 19, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndugu, Najua nilipaswa kuweka kwenye jukwaa la Lugha. Lakini kwa kuwa ni maneno ya kitabibu nimeliweka hapa. Nahitaji kujua maana ya magonjwa haya kiswahili.

    • Cleft palate
    • Head, neck sinusitis-
    • Fistula
    • Umbilical Hernia
    • Inguinal Hernia
    • Hidrocele
    • Threoglossal Duch cyst
    • Syndactily
    • Polydactily
    • Undescended testis
    • Phimosis
    • Hypospadia
    • Minor anorectal malformation
    • Cutaneous melanocytic nervous
    • Keloids and hypertrophic scars
    • Vascular anomalities
    • Haemangiomas
    • Post burn contractures
    • Soft tissue tumours
    • Wound sequelae
    • Dermoid and Epidermal cysts
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mkuu unataka kufungua klinic ya dawa za asili nini?
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    among other plans Sir, msaada wako ni muhimu sana.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani taasisi hizi zinaweza kukusaidia mkuu: BAKITA, Baraza la Kiswahili la Taifa, Chama cha Kiswahili cha Taifa (CHAKITA) au Baraza la Kiswahili la Afrika Mashariki (BAKAMA). Pia usiwasahau TUKI, Taasisi ya Uchunguzi wa Kiswahili.

    All the best mkuu.
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kha msiwe n majibu ya mtima nyongo hata mimi nahitaji kujua magonjwa hayo kwa kiswahili. ila hilo fistula wanasema ni ugonjwa unaosabaisha kuvuja kwa mikojo kwa mwanake aliyepasuka njia ya mkojo wakati wa kujifungua.
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio maana tukashauri kuwa hawasiliane na wataalam wa Kiswahili.
     
  8. m

    matambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    fistula nafikiri tumelitohoa kuwa FISTULA

    INGUINAL HERNIA==KINENA NGIRI, MUHIMU HAPA KUWA HERNIA ZOTE ZINAITWA NGIRI ILA ZINATOFAUTIANA LOCATION

    UMBILICAL HERNIA ===KICHANGA NGIRI HA HA HAAA TAFSIRI KWELI KALI MI NINGESEMA NGIRI YA KITOVU TU

    HYDROCELE==KAMA SIKOSEI NI BUSHA ILA TOFAUTISHA NA BUSHA LITOKANALO NA FILARIASIS NA BUSHA LITOKANALO NA HERNIA(NGIRI)

    KWA MSAADA ZAIDI NENDA www.google.com/language_tools UTAPATA TAFISRI YA MAGONJWA YAKO YOTE ILA JUA LUGHA ILITOMIKA UNAWEZA UKAONA BORA UTUMIE KIINGEREZA TU
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu and all.
     
Loading...