Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magomeni Mikumi, Wanaagalia Soccer Bwawa la Maini

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 13, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huyo dogo hapo mbele anayecheka mwenye t shirt ya blue anafanana na Nchemba Mwigulu.
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamna..anafanana na mtoto wa slaa alizaliwa hivi majuzi na "mkewe" huyu wa sasa
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Wale wa nyuma wanaangalia mpira au wanasikiliza matangazo ya mpira khaa!
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, huo unaofanya kama siyo upuuzi basi ni ujinga. Huyo mtoto mdogo ambaye hajaanza hata kuongea unamwingiza kwenye mambo yasiyomhusu ili iweje? Huo ni unyanyasaji wa watoto.
    Huyo Mwigulu aliyesemwa hapo juu ni mtu mzima, na ni member hapa anaweza kuja kujitetea mwenyewe, lakini huyo mtoto unayemsema wewe siyo member na wala hawezi kujitetea mwenyewe. Haiingii akilini kwa mtu mzima kuanza kumkandia 'innocent child' kwa mambo ambayo hana hata uwezo wa kuyaelewa. Ni afdhali ungewasema wazazi wake maana ni watu wazima na ni member hapa wanaweza kujisemea wenyewe, lakini mtoto mchanga ni kumwonea.
    Nakilaani hicho kitendo ulichofanya kwa nguvu zote. Mungu ambaye ni mtetezi wa wanyonge, na amlinde huyo mtoto dhidi ya kitendo chako ambacho ni cha uonevu usiokuwa na kiasi. Na Bwana mwenyewe akulipe kulingana na uovu wako.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mweleze mkuu, kuna watu wana visasi na chuki zilizopitiliza!
     
Loading...