Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAGOMA MOTO Club si mnaikumbuka jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Grand Master Dulla, Oct 24, 2012.

  1. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa wale wakazi wa asili wa kinondoni si mnakumbuka kitu kinachoitwa magoma moto enzi hizo miaka ya 80 tukumbusheni jamani mambo yake.
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi hiyo club ilikuwa na MAGOMA MOTO MOTO si mchezo!!!!:smiling:
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Club miaka ya 80!
     
  4. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unashangaa club miaka ya 80 kwani unadhani bilicanas ilikuwa wapi enzi hizo,mambo ya mbowe hayo bibie
     
Loading...