Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAGNUS PAUL JACOB ULUNGI Ateuliwa kuwa Kamishna Mkuu wa Uhamiaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Dec 14, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

    Telephone: 255-22-2114512, 2116539
    E-mail: press@ikulu.go.tz
    Website: www.mawasilianoikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425



    PRESIDENT’S OFFICE,
    THE STATE HOUSE,
    P.O. BOX 9120,
    DAR ES SALAAM.
    Tanzania.


    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    ______________________

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Bwana MAGNUS PAUL JACOB ULUNGI kuwa Kamishna Mkuu wa Uhamiaji.

    Bwana Ulungi anajaza nafasi iliyoachwa wazi na Bwana Kinemo W.D. Kihomano ambaye amestaafu kazi kwa mujibu wa sheria.

    Kabla ya uteuzi huo Bwana Ulungi alikuwa Kamishna wa Uhamiaji Kitengo cha Sheria. Uteuzi huu unaanzia tarehe 09 Desemba, 2010.

    (Phillemon L. Luhanjo)
    KATIBU MKUU KIONGOZI



    IKULU,
    DAR ES SALAAM.
    14 Desemba, 2010
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Bwana MAGNUS PAUL JACOB ULUNGI kuwa Kamishna Mkuu wa Uhamiaji.

    Bwana Ulungi anajaza nafasi iliyoachwa wazi na Bwana Kinemo W.D. Kihomano ambaye amestaafu kazi kwa mujibu wa sheria.

    Kabla ya uteuzi huo Bwana Ulungi alikuwa Kamishna wa Uhamiaji Kitengo cha Sheria. Uteuzi huu unaanzia tarehe 09 Desemba, 2010.

    (Phillemon L. Luhanjo)
    KATIBU MKUU KIONGOZI



    IKULU,
    DAR ES SALAAM.
    14 Desemba, 2010
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thank you invisible

    Nina spesho interest na uhamiaji kwasababu hawa jamaa wanatoa vibali vya kazi kwa mzungu yeyote tu, na i hope huyo ajaye atakua mkali zaidi. Wana agents wao siku hizi mitaani ambao hutumika kuanzia ku-process barua za applications hadi justification za kazi.

    Ukizunguka kwenye ma_NGO wengi wameshavuka vile viwango vya taifa na ukijaribu kuonyesha interest ya kujua what is happening unakuta mabosi wako wanajua kila kitu.

    THERE IS PETTY AND SHAMEFUL CORRUPTION HAPO UHAMIAJI MPAKA INATIA KICHEFUCHEFU

    Kuna mijitu hadi inachana noti wakati haina hata digrii lakini inadunda na kudhalilisha wazawa wenye elimu na uwezo na moyo zaidi wa kufanya kazi... hayo yapo sana Dar, Mwanza na Arusha
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hoja zetu ni katiba mpya tuuuuuuuuuuuu sehemu zote za huduma za jamiii ni rushwa tupu kwenda mbele
     
  5. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote wakenya,wamegeuza soko la kazi,kwa vibali toka uhamihaji.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wasomali kibao kariakoo!
     
  7. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acheni majungu nyie.

    Uhamiaji inafanya kazi kwa kufuata sheria na kanuni zake. Suala la Wazungu kupewa vibali vya kufanya kazi hapa nchini hata kama wataalamu wazawa wapo linatokana na ufadhili mnaoupokea toka kwao na masharti yake. Juzi mmepokea Waalimu toka Marekani ulitegemea Uhamiaji iwakatalie kuwapa vibali? Wachina wanatoa msaada wa ujenzi wa barabara na ma-foreman lazima watoke China.

    So tuacheni kulaumu tu, tuangalie na mazingira kwanza.
     
  8. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuone atafanya kipi na yeye cos hiyo sekta imeshajaa rushwa na walaji
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wakenya wamejaa bongo kwa kuwa nyie mmelala. Milango ya soko la pamoja la Afrika Mashariki imefunguliwa, nendeni nanyi kenya mkatafute ajira.
     
  10. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ubaguzi huo. Kwani hakuna wasomali raia wa Tanzania? Dunia ya leo kubali au kataa ni mchanganyiko wa rangi, makabila na mataifa mbalimbali.
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuambie mtani...
     
  12. M

    Mpwa Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hakuna kipya hapo alikuwepo mwanzo hana lolote mvivu mwoga kwenye maamuzi kichaka cha mafisadi ;mshikaji wa Masha baada .Amekaimu ukamishna kwa muda mrefu hakuna jipya leo hii hakuna hata pass za muda mikoani kama Arusha,Mwanza,Kilimanjaro na hata DSM kwenyewe ambako ndio makao makuu watu tuna rudishwa namanga kupata hatiza zarura Arusha mjini ambako hakuna na nikipindi hiki cha mwisho wamwaka ambapo wa Tanzania wengi hasa wenyeji wa Bukoba tunapenda kurudi makwetu kupitia Kenya,Pia wajasilia mali ambao huvuka mipaka kwenda kenya na Uganda inashindikana kwa ukiritimba wa Idara hii ya kikabila iliyo ficha watoto wa vigogo sehemu za ulaji kama KIA,JKNIA NAMANGA,KASUMURO TUNDUMA na sehemu ambazo wana waweza kula viza kiulaini niwa badhilifu mbaya kabisa.Tatizo wanainchi hawaijui kwa undani Idara hii,Wama JF chokonoeni mtumwagie humu
     
  13. v

    vassil Senior Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ondoa wachina machinga haraka kabla wananchi hawajachukua hatua
     
  14. S

    Swamadu Member

    #14
    Feb 14, 2013
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa Swamadu Abdu nikijana mwenye umri wa miaka 20 naishi Temake, wailes nina mazungumzo na kamishna wangu mkuu wa uhamiaji bwana Magnus Paul Jacob Ulungi samahani sana naomba kama naweza pata mawasiliano yake binafsi itakuwa nzuri zaidi mimi namba yangu ya simu ni 0718794405
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani mnachangia habari ya 2010!!!!! Mbona katibu mkuu ni Luhanjo!!!!! YANI!!
     
  16. B

    BekaNurdin JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 1,094
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Nashangaa!
     
  17. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2014
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu Poti wangu sijui kachemshaje hapo maana ameka muda mfupi sana !!!
     
  18. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2014
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Swamadu, naomba Mungu wakupigie, lakini usisahau kuwaonyesha ile nymba wanayowaficha wasomali na wasudan wengi wageni ndani!
     
Loading...