Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magic FM mnajitahidi kutufungua lakini Kibwana anatuchefua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acha Uvivu, Jan 31, 2012.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibwana ni gumzo kubwa ktk radio yetu Magic Fm. Mbona anataka kuifanya km Clouds Fm ya Kibonde?
    Manesi wamesema hawawezi kufanya kazi na madaktari wa jeshi kwa sababu historia inaonyesha mwaka 2005 hao madaktari walikuwa kwanza wanauliza manesi namna ya kutibu, Kibwana anapinga eti manesi waongo wangesema tangu zamani.
    Huyu jamaa vipi? Source: X-ray ya Magic Fm.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kuna watu public radio wanafanya vijiwe vya soga,anaongea kama ndugai
     
  3. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Kibwana nimekuwa nikimsikiliza sana anapoitwa Magic Fm. Akijifanya kujua data zake za uongo. Kuna siku alisema Kigwangwala sio daktari sababu tu alizungumzia madai ya madaktari.
    Ukweli ukadhihirika kuwa ni daktari, alidanganya umma kupitia Magic Fm. Bila shaka huyu magamba pure.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    huyu Kibwana ndi nani?
     
  5. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Kibwana ni yule anayeitwa studio ya Magic kipindi cha X-ray kuanzia saa mbili asubuhi. Magic Fm wana vipindi vizuri sana mida hiyo.
    Ajabu huyu Kibwana anaharibu kabisa. Jaribu kufuatilia Magic Fm kila siku za wiki asubuhi, utamsikia.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hilo ni vuvuzela la magamba & co.
     
  7. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wamefanikiwa kupandikiza mamluki kila kona. Huyu sasa ni Super Kibonde, Kibonde mropokaji wa Clouds Fm.
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    mkuu hii avatar ulikuwa unashangilia baada ya kupiga au ulikuwa unasubiri kupiga kitu kilichokusumbua siku nyingi!!!!maana naona uko chumbani !
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yawezekana akaanza kuharibu ila bado jamaa ni icon wa news. Inategemea pia fikra zako zinapenda kusikia nini.
     
  10. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibonde lazima aropoke kutokana na ulajia alioupata tbc so anaogopa yasije yakampata ya tido,ila maadili ya taaluma hii ya habari yameingiliwa na siasa
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumfananisha kibwana dachi na kibonde ni upuuzi wa hali ya juu! shame on u!!!!!
     
Loading...