Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maghorofa yaliyoamriwa kuvunjwa na Lowasa yajengwa upya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ally Kombo, Feb 19, 2012.

  1. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yale maghorofa ya masaki yaliyo jirani na Lowasa yalioamriwa kuvunjwa na awamu ya nne, chini ya Waziri Mkuu mwenye uthubutu, yako hatua za mwisho za ukarabati. Wenye kupenda kupanga maeneo hayo wajitayarishe ! Sina uhakika kama ile kasi ya rushwa ya watendaji wa kinondoni kama imefutwa !
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona JF sasa hivi kumejaa mambo ya kuvunja moyo tu?...Nyakati zingine nawaza kabla ya kulog-in!
    Hiyo Amri iliishia pamoja na huyo waziri?...Hivi amri huwa ni personal na si authority?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nadhani hilo ndio jibu sahihi, Uzuri wa uongozi wa nchi hii unakuwa fired lakini wakati huo huo unapewa njia mbadala za kukusaidia, haiwezekanai mtu unafukuzwa kwa ufisadi katika idara fulani alafu unahamishiwa idara nyingine.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pale palikuwa pana 'issue ya ukweli' au ni kulipiza kisasi na bifu ?
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kama unavunjika moyo kwa sababu zako basi usiingie umelazimishwa??? Watu wanaleta habari weye unaongea nini eti...
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtenda kazi alishaondoka,wamebaki wasanii wasiojadiliana nini cha kusema,mara huyu Rais kabariki posho mara huyu posho hakuna,kwa style hiyo unafikiri watakumbuka hayo magorofa?NCHI HII HATA AKIONGOZA KICHAA AU MWENDAWAZIMU INAENDESHEKA TU,MAANA WATANZANIA WAMELALA FOFOFO!KAZI IPO!
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa fitna tu pale
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mtenda kazi alipoondoka aliondoka na 'authority au ni roho mbaya ya 'Mtenda kazi !?'
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tz zaidi ya uijuavyo!!
     
Loading...