Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maghembe: Waliopata Wastani wa 0% Kujiunga Sekondari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 28, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani. Hata kama ni kujipendekeza, this is too much.

    Kwamba Maghembe anatangaza kuwa watoto wa Tanzania wakihitimu elimu ya msingi sasa watakuwa wanakwenda moja kwa moja sekondari.

    Hivi inaingia akilini kwamba mtoto aliyepata wastani wa 0% naye aendelee na masomo ya sekondari? hii ni kuboresha elimu au kitu gani Watanzania.

    Kwa nini hawa jamaa hawataki kuamini kuwa Watanzania wa leo si wa mwaka 47?
     
Loading...