Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maghembe Azua Kizaa zaaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Apr 21, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - According to the dataz, jana ni Waziri Maghembe pekee aliyewagomea Wabunge wa Kokus ya CCM huko ndani kwamba hataandika barua ya kuachia ngazi kama wenziwe, akaambiwa basi asubiri tu kufukuzwa kazi!

    - More Dataz ni Mkulu amesharudi Dar leo na Emirates, na tayari ameshashuka Dodoma na Jumatatu mambo yatakuwa hadharani! STAY TUNED!



    WAZEE WA SAUTI YA UMEME!; ES!
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuachia ulaji,hata ningekuwa mie nisingekubali ng'o......mpaka uachishwe ndio kufa kiume,lol:glasses-nerdy:
     
  3. k

    kiponzelo Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JK yupo Dodoma sasa hivi halafu wewe unasema Kesho!!!!!? Hiyo kesho ndio anaondoka
     
  5. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee ES naona hii imekupita. JK keishatua Dodoma, kaamua aliloamua na amesharudi Dar tayari kwa safari ya Lilongwe kesho. Maagizo kamwachia Pinda, atayatoa jumatatu.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    mmepotoshwa na ninyi kupotoka..
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    msikubali kupotoshwa na thread eti jk amefika dodoma na ameshatoa maamuzi!!
     
  8. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye JK?
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Unapoteza muda.
    Washakunywa Kool Aid hao.
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jestina, Weweeee siunajua anaingia jamvini yule ... usitake Waziri afe kiume alafu apitie kuuliza how can I get to Jestina ...? anybody with her contact lol ... hapo sasa ukiunganishwa na sakata zima!! Lakini kweli nafikiri waziri lazima aonyesha last challenge ... Je akifanikiwa kuwatingisha na ku maintain Post.. tusubiri tuone!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duh, kila mtu anasema lake
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    leo kuna thread ni full kupotosha na zinatoa hadi kilichoazimiwa..mtu wanayesema yuko dodoma yuko magogoni dsm..
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,190
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...kama kifo Kanumba.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    kikwete ypo dsm na si dodoma...leo naona jf imejaa thread mfu nyingi sana
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Edson wewe upo TZ au upo ughaibuni? ( sijakupinga na wala sijakuunga mkono. )
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa ni muongo sana. Taarifa zake na uchambuzi wake ni wa kitoto. Sishangai amekosa ubunge kwani nilitarajia hivyo. I dont buy taraarifa za willy
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    Jumatatu tusishangae CAG akipigwa chini na Mkwe're kwa ajili ya kulinda maslah ya washkaji zake (washkaji wa mkuu)
     
  18. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Dar yule Dodoma. Sasa ndo nini ?
     
  19. K

    KONGOTO Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo hapa naona km hakuna lolote la kusema..............
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    U mean taarifa hizi ni kutoka kwa Political loser!!??....
     
Loading...