Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maghembe awa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, May 17, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau jana Prof. Maghembe aligeuka kuwa kama JK kwenda kutembelea masoko ili kuona bei za mazao, ziara kama hizi zisizo na tija za kutafuta umaarufu zlishawahi kufanywa na JK ambazo mpaka leo hatujaona matunda yake na bei zilizidi kwenda juu sasa sijui waziri tu bei zitashuka?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ndo mambo ya semina elekezi hayo HOVYOOOOOO KABISA
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbawayuwayu
     
  4. M

    MFILIPINO Senior Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliambiwa na JK ANATAKA AWASIKIA KILA MAHALI "LEO FULANI YUKO ANAULIZIA KILO YA UNGA KESHO MWINGINE ANAANGALIA MITARO YA MAJI ILIVYOZIBA...... NDIYO FURAHA YA MKULU HIYO. HAHAHAHA!
     
  5. T

    Twasila JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,401
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Always reactive never proactive.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyo Prof. uchwara sio innovative kwahiyo anangoja mpaka mkulu amwambie fanya hivi nae anafanya kama robot vile!! Sasa wameambiwa watembee wasikae ofisini basi kila mmoja wao atakuwa kigulu na njia ; bila kujua kuwa wanatuongezea mzigo sie walipa kodi. Kikwete alitengeneza ile semina elekezi kama matayarisho yake ya kufanya safari za kwenda Ulaya na America; siku si nyingi toka sasa ****** atakwea pipa kwenda kwa Obama!!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,335
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Jamani si wameelekezwa wasikae ofisini. Prof. Maghembe anaanzia sokoni kisha tutamsikia anaungana na wakulima huko mashambani kuona mchakato wa palizi na mavuno!!! Nadhani punde utamuona ikiwa kwenye combined harvester akivuna mahindi na mpunga ili kutekeleza maelekezo elekezi yaliyotolewa kwenye semina elekezi
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    ndio kashachanganya na za kwake hivo
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumekubaliana wote sasa muende mkatekeleze ili wasipate hoja za kutubana,msikae kimya jibuni hoja na kukitetea chama cha magamba,sasa ndo wameanza kazi japo wanategeana coz wanaogopa madhambi yao yataibuliwa.tutulie tuone je nguvu ya soda...!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]


    Prof Magembe asiache kuweka sanaa sokoni kidogo!
     
  11. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa ndio walivyo elekezwa kwenye semina yao sisi tunataka matendo sio kututembelea
    kwanza semina elekezi si walipewa mwanzoni kama hawaja tekeleza kwanini alie wateua asi wafukuze kazi je anawaogopa?
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Prof Maghembe ni nani? au yule aliyekuwa waziri wa elimu? maana hata akiwa waziri wa elimu alikuwa anatembelea mpaka shule za msingi. Lakini output wote tunaiona kwa kuangalia kiwango cha elimu nchini.
     
  13. T

    The Priest JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Teh teh!japo siyo ya kucheka...
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila kitu ni kukosoa. Hiyo ni sifa ya MAZEZETA. Keep going.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Zezeta habari za siku!
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu atasema semina zake zimeanza kuleta matokeo chanya
     
  17. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ndo maamndalizi ya kugombea urais 2015
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    thubutuuu!! huyu si alitengeneza sifuri na div four kibao alipokuwa wizarani? sasa akipewa nchi si ndo itakufa kabisa
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nataka niwassskie,natak niwasskie yo yo ma men!big up maghembzzz, men hit da streetzz men, go platnum meeen!

    Nchi inaendeshwa kisharoba.....bu.
     
Loading...