Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maggid Mjengwa unakera!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Feb 15, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe Mggid mbona unaenda kujibia maswali ya JF kule kwa Shigongo?
    Why dont you Put your views here yaishie hapa.
    Achana na mambo ya kwenda kwenye Forum nyingine na kusema kule JF wako hivi na Vile?

    Hebu wadau pitieni hapa Chini.

    Kuna Wanaofikiri; Maggid Mjengwa Ni.... - Global Publishers
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mjinga tuuu!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mwache ajifurahishe tu!
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kibwengo
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini huyu majjid si last week tu ametoka ku-apologise hapa jamvini? Basi ni tatizo kumbe maana nami nilimtetea kwa sign of a gentleman.
    Ngoja nipitie hiyo blog kutazama kafanyaje juu ya jamvi letu hapa...
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hiyo habari aliileta hapa kwanza ngoja nicheck link..........
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mkuu habari ile hakuweka maggid kule......fanya tafiti kidogo kabla ya kupost thread......
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wakuu habari anayoizungumzia mleta mada aliileta hapa jamvini Maggid na hapa chini nimeiweka.

    Asanteni




    • [​IMG] maggid

      12th February 2011 05:06 AM
      #1 [​IMG]
      [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


      Join Date : 3rd December 2006
      Posts : 278
      Thanks 4 Thanked 297 Times in 87 Posts

      Rep Power : 65




      Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
      [​IMG] Kuna Wanaofikiri; Maggid Mjengwa Ni.....

      Ndugu Zangu,

      Kuna mwenzetu ( JF) anahoji...

      [​IMG] Originally Posted by TANMO [​IMG]
      Ujumbe mzuri Mjengwa, ila hueleweki Braza...
      Mara utetee mabadiliko, mara uwe mstari wa mbele kuyapinga....
      Nadhani kwa mwandishi/mchambuzi kama wewe hupaswi kuegemea upande wowote...
      Pale unapotoa uchambuzi kwa kuegemea upande mmoja basi unakuwa ni mshabiki siyo mchambuzi tena...
      Rejea hoja yako dhidi ya CHADEMA kutoka nje ya Ukumbi wa Bunge kupinga kulazimishwa kuungana na wapinzani wengine...

      Jibu langu:

      TANMO,

      Ahsante sana. Sishangai kuwa sieleweki kwa wengine. Jamii yetu haina mazoea ya watu kama mimi. Lakini najua, kuna wanaonielewa. Natumai iko siku nawe utanielewa.

      Maana, kuna wanaofikiri, kuwa Maggid Mjengwa ni CCM. Kuna wanaofikiri kuwa mimi ni CHADEMA, kuna wanaofikiri kuwa mimi ni CUF, kuna wanaofikiri kuwa mimi ni Muislamu. Kuna wanaofikiri kuwa mimi ni Mkristo. Wote hao wanabahatisha.

      Sijapata kuwa mwanachama wa chama chochote cha siasa. Ningependa nikumbukwe, kuwa Maggid Mjengwa alikuwa Mtanzania na Mjamaa aliyejitahidi kufanya yale aliyoamini yana maslahi kwa Tanzania, basi.

      Maggid,
      Iringa,
      Jumapili, Februari, 12, 2011
      http://mjengwa.blogspot.com

      Last edited by maggid; 12th February 2011 at 05:38 AM. ​

      [​IMG] [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG] Thanks
    • Remove Your Thanks
      The Following 3 Users Say Thank You to maggid For This Useful Post:

      MaxShimba (12th February 2011), Mohammed Shossi (12th February 2011), Waberoya (12th February 2011) ​


     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ndio maana uliwashauri watumie kile kitu chetu cha Arusha nadhani wakifuata maelezo yako watamakinika
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ilikuwepo hapa kabla ya kuwekwa kule global, na sioni tatizo lolote la yale aliyoandika.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu wengine bwana,ana sababu gani ya kupeleka habari ile kwa shigongo:sick:
     
  12. b

    bakarikazinja Senior Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya kama ni mwaume unasutwa hivi unaweza kufa au kukimbua umujamvini kwaherini
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Odo na wewe mtu wa kukurupuka? siamini macho yangu hebu soma post namba 7,8 na namba kumi halafu ujione unasimamia wapi...........
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu nimeisoma,huyu jamaa anapenda sana kusemea vitu sehemu isiyohusika,kama jambo lilikuwa humu JF kwa Shigongo kaenda kutafuta nini?Si angekuja kujibia humu au anaogopa?Kwa kuwa ametukera nashauri itafutwe dawa ya watu kama yeye ili siku nyingine mambo haya yasijirudie.
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata kama hakuweka yeye kwanini kazungumzia mambo ya JF nje?Angekuja humu na kuyasema yote.
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    I have never seen your JF posts Taken there!!
    Why only him?
    Any way it just depend on the bush I came from.
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijakurupuka mwanangu namuuliza huyu mleta mada,kwamba mjengwa ana sababu gani ya kupeleka habari hii kwa shigongo,maana naamini ukipita kwa shigongo mara mbili kwa wiki lazma uwe mbeya,ndio maana humu ...... hauishi.:coffee:
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hii habari Maggid aliileta hapa na sio yeye alieipost kule kwa shigongo sisi wenye majina halisi tutakoma kujibishana na maroboti!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    niliiona na shigongo kaitoa habari hii kwenye blog ya mjengwa kama si humu,ila sikuwa najua wanaume wanaweza kuwa namna hii :coffee:
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani ikipelekwa kule kuna kosa gani? hivi mbona nyie watu mnatabu sana mnagubu kama ndugu wa mume...................khaaaaaaaaaaa
     
Loading...