Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maggid Mjengwa ana Virus?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Matola, Nov 28, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Wakuu kama mtakuwa ni wafatiliaji wazuri jumamosi ya tarehe 26 yaani juzi kwa upande wa burudani kulikuwa na matamasha mawili Jijini Dar ambayo yalibeba hisia na mitazamo tofauti, kulikuwa na Tamasha lile la clouds fm pale Leaders club na lile la wasanii wa Nyumbani Anti virus with no Apology, lakini cha kusikitisha huyu memba mwenzetu wa JF pamoja na mwenzake Michuzi, kwenye blog zao kwa makusudi wameamuwa kuonesha picha za Tamasha la clouds peke yake!

    Swali linakuja je huyu member mwenzetu anastahili kuendelea kuaminiwa kama muandishi wa habari huru au ni njaa tu inamsumbuwa, amepewa vijisenti mbuzi na kina Kusaga ili kuwanyima Watanzania habari?
    Hivi inawezekana vipi Tamasha kubwa kama hili na ndilo lilibamba kwa mahudhurio lisiripotiwe kwenye blog za hawa jamaa? ndio maana nauliza au hawa ni sehemu ya hawa VIRUS?
    Nimewashitaki kwenu wadau:

    [​IMG]
    Sister P akikamua
    [​IMG]
    Zay B jukwaani
    [​IMG]
    Daz baba akifanya kweli
    [​IMG]
    DJ Sox akifanya mambo yake
    [​IMG]
    Mkoloi akiwa kazini
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mr Simple, Diwani wa Ticket ya CHADEMA
    [​IMG]
    Mashabiki wakipagawishwa
    [​IMG]
    Sugu akifanya mambo
    [​IMG]
    Wasanii wa kizazi kipya waliowahi kutamba zamani waliounda kundi la Vinega wakiongozwa na Mkurugenzi wa Deiwaka Entertainment, Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ (pichani juu) usiku wa kuamkia leo wamefanya onesho lililohudhuriwa na maelfu ya watu katika Viwanja vya Chuo cha Ustawi wa Jamii jijini Dar es Salaam. Hapo juu ni baadhi ya matukio yaliyojiri kiwanjani hapo:.
    [​IMG]
    Machizi mko fiti????? Mheshimiwa Mbowe (Mwenyekti wa CHADEMA) akiwasalimia mashabiki waliohudhuria tamasha viwanjani hapo
    [​IMG]
    Mashabiki wakiitia salamu ya Mbowe, Tuko bomba ile mbayaaaa
    [​IMG]
    source: wajanja club blogs
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mbona michuzi alirusha picha za matamasha yote
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Mjengwa? maana nina aleji na hiyo blog ya michuzi na isitoshe hapa nimemshtaki member mwenzetu mjengwa ni kwa nini ajaballance haya matukio? itakuwa ni kumuonea tukisema amepewa pesa na kina Kusaga? maana kila alie hapa mjini anajuwa aibu walioipata clouds na kila njia wanayofanya kuficha ukweli.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    atakuwa kapewa offcourse
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Matola hao woote mbona tuliwascan j.moc!!!! sijui mjengwa sijui nani kwisha fitina yao,wachore vipicha wasichore!! mwenye macho na aliona palivyotisha USTAWI!!haya ndo mapinduzi halisia ya kimuziki!!!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    • [​IMG] Joseph Mbilinyi
      TAARIFA:NASKIA LEO JAMAA WAMEAMKA NA JIPYA,KWAMBA SHOW YA VINEGA ILIKUWA MATUSI MATUPU!

      KWANZA SIO KWELI NA TUNATOA DVD NA UMMA UTAONA NA KUHUKUMU MANENNO YAO,PILI HIVI KUNA RADIO INA LUGHA CHAFU NA MATUSI KAMA CLOUDS FM??!!KWA MFANO TU,NI WAO WANAOPROMOTI UPUUZI UNAOITWA 'KANGA MOJA',YALE NI NINI KAMA SIO MATUSI NA UPOTOSHAJI WA MAADILI ULIOMBATANA NA UDHALILISHAJI WA WATOTO WA KIKE??!!

      OKOA MAADILI YA TAIFA KWA KUSUSIA KUSIKILIZA CLOUDS FM!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kanga moko laki si pesa
    [video=youtube_share;8rxczvcWQOo]http://youtu.be/8rxczvcWQOo[/video]
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,537
    Trophy Points: 280
    Tena ana virusi viwili, kimoja dume na kingine jike, halafu sasa kina mimba
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kila leo mi nasema maggid ni gamba tu, hukumbuki kipindi cha uchaguzi mkuu??
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umesahau hapo mwisho kuna ndembe ndembe
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Namsubili kwa hamu sana wiki hii aje na makala zake za kipumbavu tafsiri yangu, ili nimchane live maana yeye Maggid huwa achangii thread za member wengine, sasa namsubili kwa hamu sana jaa kali kabisa huyu.
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu Matola tujifunze kubadilika kutokana na wakati...km ilivyo siasa,kutofautiana kimtazamo kusijenge uadui...nafikiri hujasahau ya B.I.G na 2pac...Vinegar kimpango wao,Clauds kimpango wao...Clouds ni duka la sanaa,kila mtu yuko huru kuanzisha la kwake!
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Tunaongelea vyombo vya habari je ni sahihi Mjengwa kutoweka picha za Tamasha hili? unafahamu kinachoendelea wewe au unadhani tunauza sura hapa? wapenda haki hatuwezi kukaa kimya tukaangalia watu wakitumia pesa zao kunyanyasa wengine, Issue hapa ni kwa nini Mjengwa hajaupload hizi picha za Tamasha la Anti virus wakati hakuhitajika kupeleka mpiga picha pale uwanjani bali zipo humu humu kwenye internet? na nina uhakika anazo.

    Nimejenga hoja, ukiweza pangua hoja na ulete hoja na hatuhitaji Viroja.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Matola,sio sahihi kwa mdau yeyote wa tasnia ya habari kuegemea upande wowote ama kwa makusudi ama kwa bahati mbaya...naam,hilo nalitambua na ni saratani kwa baadhi ya wanahabari ambao ni wengi...ni dhambi sawa na hiyo hiyo ya kuegemea upande mmoja kwa mwakilishi wa watu,ama mtu anayesimamia maslahi ya watu mathalan kusimama kwenye majukwaa rasmi na kutumia mic vibaya...Namkubali Sugu,ni jembe na role model wangu tokea enzi lakini ktk mgogoro huu na bwana Ruge namtizama Sugu ktk sura tofauti...Maggid alihudhuria tamasha la clouds,mbali ya uandishi ana mapenzi yake binafsi na ndilo alilofanya...
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Nakubali kutokukubaliana na wewe,........
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hayanihusu.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hujaitwa, chapa mwendo usidhani muda wote watu wanawaza habari za ngono na mahusiano tu.
     
  18. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Uhasama huu unatupeleka kubaya, watanzania tushirikiane kuwasuluisha watanzania wenzetu hawa" Mh. Mbilinyi na Ndugu Ruge". Vinginevyo endapo uhasama huu utaendelea kwa mbali naona 'replica' ya matokeo mabaya kabisa kuwahi kutokea ya uhasama wa B.I.G na 2Pac wa Marekani, My Living God forbid.
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama kafanya hivyo kweli basi ni mtu wa kupiizwa kabisaaaa.................hatufai watz wa kzazi hiki...............clouds wenyewe wamejaa virus
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nimepita tu naenda msalani
     
Loading...