Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maggid amchana Lau Masha live.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Dec 28, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na Maggid Mjengwa,
    UKITAKA kumjua Mwafrika, basi, mwangalie siku anapohama. Ndivyo tulivyo. Hata kwenye uongozi, ni hivyo hivyo. Mwangalie kiongozi wa Afrika anapoingia
    na anapotoka kwenye madaraka.

    Ndio, hana tofauti sana na Mswahili anayehama kutoka Mwananyamala kwenda Magomeni. Mswahili wa
    Mwananyamala, hata kama atahakikishiswa, kuwa anakohamia Magomeni vyumba
    vyote vina taa za balbu na pazia za madirishani na milangoni, bado,
    Mswahili huyu atahakikisha, kabla ya kuhama, anangÂ’oa balbu na pazia
    zote kutoka nyumba anayohama. Mpangaji mpya atakayekuja atajua mwenyewe!
    Huyo ndio Mwafrika, ingawa si wote, hata ukimchanja kwenye damu yake,
    utakuta chembe chembe za ushamba uliochanganyika na hila.

    Hakika, hizo ni hulka za Mwafrika, hata azaliwe na kukulia Ulaya au Marekani.
    Si tumesikia majuzi, Waziri aliyepoteza ubunge alihakikisha anahamisha
    mpaka pazia kutoka kwenye ofisi ya mbunge jimboni kwake. Naambiwa, kuwa
    Waziri huyo kakulia Marekani. Kumbe, kukulia Marekani hakumwondolei
    Mwafrika hulka zake! Na hilo Ni Neno La Leo.

     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    lau balaa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushamba mpaka kwenye chembechembe za damu hahaha!Kweli lakini kuna watu wengine hata wasome vipi..wasafiri na kuishi majuu bado ushamba hauwaishi!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ''Miafrika ndivyo ilivyo'' by Nyani Ngabu
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda yalikuwa masharti ya mganga kubeba kila kitu... Lau umeliaibisha taifa. Still kwenye profile yake face book anajiita waziri wa mambo ya ndani, kivipi?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Kweli Lau pale alipotoka kidogo alikuwa na hasira ushamba.....uliopitiliza...aibu fulani hivi...hadi mapazia...vitasa aahh
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Heee kweli inachekesha. Huo ni umaskini wa roho.
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si ushamba kamwe bali ni choyo na tamaa iliyopita kiasi!! enzi za kuwa kongozi wa maisha zimepita!!
    Me nilipenda alivyojionyesha ni mtu wa namna gani, then utarajie mtu wa sampuli hii alete maendeleo? labda kama kalogwa.
     
  9. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    alinunua na pesa zake au?
     
  10. c

    carefree JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni utaratibu mbovu unaotumiwa wa kuwapa wabunge fedha hizo kama sehemu ya mishahara hivyo hakuna marejesho zimetumikaje?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo athari ya kutojiandaa kushindwa. Kwa namna moja au nyingine Masha hakutegemea kama hali ingekuwa vile lakini hakustahili kufanya vile kwani ni vingapi yeye kama yeye amepata tena vya kifisadi hadi afikie kuja kung'oa vitasa na mapazia. Kifupi amejivunjia sana.
     
  12. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya viongozi wa nchi hii wana fikira mgando ambazo hazisaidii bali zinabomoa. Nani kasema utaendelea kuwa kiongozi daima milele? Ifikie mahali tukubali (Viongozi waroho wa madaraka) kushindwa. Tabia hii ndio inayotufanya tuzidi kuwa na maendeleo duni pamoja na kwamba tuna rasilimali za kutosha.
     
  13. m

    maarufu Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo inaonyesha kuwa hata uwaziri hakupaswa kupewa na labda tumuuliza s v nahodha kuwa masha hajaenda kuchukua kompyuta yake pale wizarani? maana tabia ni kama mimba huwezi kuficha
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Waingereza wana msemo kuwa " YOU CAN TAKE THE AFRICAN OUT OF THE BUSH BUT NOT THE BUSH OUT OF THE AFRICAN". Sasa hayo ndio mambo ya hao waheshimiwa ingawa wamekulia majuu lakini bado wana asili yao ya kung'oa pazia na vitasa wanapohama!!
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna wengine huwa wanakunya ndani ii mpangaji mpya apate kazi ya kudeki uharo...
     
  16. N

    Nimrod Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio tunayo hiyo hulka, lakini mwenzetu na hasira ya kushindwa!! haaa haaa
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tulisha laaniwa
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah hili kweli ni neno la leo Mkulu,,,huko kulikuwa kuweweseka kwa kutokuamini matokeo papaaa
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    The Birds of the same feather.........
    Character of Masha reflects the Character of His then Boss........
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani kaoneysha uzungu halisi, wazungu wanathamini kitu chohcote walicho nunua na wanapo hama hutoa vitu vyao na kufanya yard sale , nadhani kukulia USA ndiokumemfanya afanye hivyo maana ana jua matumizi halisi ya pesa.

    Tuliishi na jirani na Mzungu Obay , yeye alipo ondoka alitoa hadi fence aliye weka yeye mwenyewe, huo ni uzungu jamani.
     
Loading...