Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba_Enock, Aug 9, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia uwepo wa magezeti ya Tanzania kwenye "Internet" kwa zaidi ya Miaka 10 na zaidi sasa - Na mimi ni mmojawapo wa wa-Tanzania wa kwanza kuchapisha gazeti moja kwenye "Internet" - tatizo langu kubwa ni kwamba uchapishaji wa haya magazeti mtandaoni umebakia kuwa "business as usual"! hakuna chembe ya ubunifu hata kidogo na wakati mwingi "websites" huwa hazipatikana:

    Re: mwananchi.co.tz

    Tatizo ni nini hasa?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Leo nimecheki majira na mwananchi nkaambulia patupu
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    mwananchi kuna virus
     
  4. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kama kawaida yetu watanzania, profession hazitiliwi maanani. Magazeti mengi yana cheap websites, zipo chini ya kiwango na hakuna web masters au consultants wa kuhakikisha uendelevu wa hizi tovuti. Kwa kifupi, wengi wanafanya tu, ila hawajui jinsi ya kufanya.

    Ila sishangai sana kwa sababu watanzania mambo yetu mengi ni ya kubahatisha tu, bora liende.
     
  5. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tuliwaita "NYANG'AU" sasa wameingia na ndio hao watatuamsha au tutaendelea kulala....siyo magazeti tu hebu pitia tovuti zetu za wizara nazo ni kichefu chefu mtupu
     
Loading...