Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mageuzi kwanza Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Aug 11, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MUNGU WETU ANATUPENDA NA ANAIPENDA TANZANIA. AMETUPA AKILI YA KUJUA MEMA NA MABAYA YA VIONGOZI WANAOITAWALA TANZANIA. SASA KWA SABABU TUMEJUA NA KUTUPA AKILI TUKAWA NA MAGEUZI YA KWELI NI LAZIMA NDOTO ZA MAGEUZI ZITIMIE.
    TUOMBE LA KWELI LIWE LA KWELI NA MUNGU ATUPE NGUVU NA MAAMUZI YA BUSARA......We are together in Rally.
     
Loading...