Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magessa, Alichaguliwa kwa kura Ngapi za Wana Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaka Mchaka, Nov 12, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuuliza, Hv huyu mteule wa m.kwere hapa ARA, mbona amekuwa kero anataka kutucontrol wazawa?
    Ngoja mbunge wetu atoke keshokutwa! ile ya mbeya itakuwa cha mtoto! lazima ajue ARA sio mahali pa kufanya haya anayofanya ss!
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mkurya anajidanganya ajui kikwete kamuingiza mjini kwa kumoa mkoa ambao watu wake walishaikata ccm muda mrefu sana na wao ni nchi inaitwa arusha
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ingepigwa kura ya kumchagua halafu mpinzani wake liwe jiwe.
    Jiwe lingeshinda kwa100% halafu RC 0%
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dalili za mvua mawingu. Huyo mbona hana siku mingi................
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Jeshi limejipanga kwa uhuni wa aina yoyote mtakaojaribu kuufanya. Mtakula mkong'oto.
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Malipo ni hapa hapa Duniani!!!!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe unafurahi sana watu wakila mkong'oto pasipo na ulazima?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kinachoniudhi CCM na serikali yake hawana cha maana wanachokifanya halafu wanataka wapendwe, watapendwaje sasa hapo kama si ujinga. Hebu jiulize ikiwa umeoa halafu hutoi huduma umafikiri ndoa itakuwa na amani kweli hapo! Ili serikali ya CCM iheshimike iache blah blah na ndipo hata viongozi wake hawatakuwa na wakati mgumu wa kuongoza.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa Magesa Malongo, najua umejipanga kufanya utakavyo lakini ukiona mtu ana confidence sana, hebu jiulize confidence yake inatokea wapi? Serikali ya CCM confidence yake ni polisi na nguvu ya pesa ya kifisadi lakini CDM ni nguvu ya umma.

    Ni rahisi kudeal na ufisadi na kuutokomeza na hivyo kuua confidence ya CCM lakini ni ngumu kudeal na confidence ya nguvu ya umma.
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mpeni shua
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ARA ni wapi? Watu wa Arusha hatuna hulka ya kuchagua Shoga, ila hili lishoga limeteuliwa na Shoga mwenzie. Arusha tulichagua Jembe la kufa mtu. God bless Lema!
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kuongoza nchi kwa kuwapiga na kuwatia hofu raia ni njia ya kizamani sana iliyopitwa na wakati. Matokeo ya kufanya hivyo katika mazingira ya leo ni mabaya mno kuliko yale ya kuwasikiliza raia hao mkaongea na kufikia mwafaka hata kama hukubalini na yote yatakayotokana na mwafaka huo.
     
  13. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jeshi lipi? Lililosurender mbeya?
     
  14. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shoga sio neno sahihi la kiswahili, kiswahili fasaha ni ******.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribuni mkione cha mtemakuni wapuuzi nyie. Nyie mnadhani nchi hii ni ya kuonyesha mlivyokosa malezi na umahiri wenu wa kula mibangi! Na ninatamani huyo mvuta bangi mwenzenu Hakimu amkatalie dhamana.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dawa ya maandamano nikuwasiliza na kuwasindikiza ila utakapo wazuia utakuwa unawatafutia sababu sawa kijana chukua hiyo..
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halafu akishamkatalia utafanya nini..
     
  18. t

    tweve JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumia akili kufikiri,masaburi kazi yake ni kutoa mavi,jitambue wewe!
     
  19. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama kweli wewe ni mzee kama jina lako lilivyo inaonekana umeshindwa kuona mawingu ya mvua badala yake unaanika unga nje kisha unaelekea kazini.
    Haijawahi na haitakaa itokee risasi kushinda nguvu ya umma, huo unaouita mkong'oto hautaishia kutuliza ghasia bali utaishia kuwanyima uhalali wa kutawala. Nashindwa kuwaelewa kwanini hamuoni hilo mnakazania nguvu ya dola badala kutetea haki za raia.
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inavyoonekana wewe ni wale wanaoona rangi nyeupe lakini wanakazana kusema ni nyeusi, nafikiri wana jf hakuna haja ya kupoteza muda na taipu hii ya watu, maana kwake kudai haki ni kukosa malezi na kula bangi
     
Loading...