Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magesa Mulongo: Amani kwanza haki baadae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Sep 5, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    akihutubia baraza la madiwani na watendaji wa halmashauri ya meru katika ufunguzi wa tovuti ya halmashauri hiyo mkuu wa mkoa wa arusha ndg Magesa Mulogo amesema hakuna haki bila amani hivyo ameaonya wananchi kufuata sheria na kudumisha amani kabla ya kudai haki zao.amesisitiza kuwa huwezi kudai haki iwapo hakuna amani.

    Source:mimi mwenyewe kutoka eneo la tukio.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    jf great thinkers mnaonaje kauli hii?


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Magesa hawajui wameru, mwambie amuulize yule mkuu wa wilaya ya arumeru yule mama aletoka majuzi kwa nini kakimbia??

    Na amuulize huyu dogo wao DC mpya ni nini amekutana nacho kwenye Sensa.

    Nduu Weeera Kiinya.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Out of touch, out of reality!!!!!

    Mkuu wa Mkoa wa karne ya 21 anathubutu kubariki udikteta,

    Unbelievable
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haki ndiyo inaleta Amani. Hata hivyo sishangai sana kwasababu ni mmoja wa watu bogus waliopo ktk utawala huu.
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Mulongo ni mtu wa aina gani? mbona ni kama kijana tu na ni msomi? Iweje atoe kauli kama hii wakati kinyume cha kauli yake ndiyo ukweli yaani hakuna amani pasipo haki.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    mia pupy kumbe ulikuwepo pale shule ya muungano usa river wakati makarani wanamtolea uvivu
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mulongo anapaswa kujua kwamba hakuna kiongozi aliewahi kuongoza mkoa wa Arusha kwa ubabe akafanikiwa period..si RC, RPC au DC.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kati ya kuku na yayi nani kaanza??
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,271
    Likes Received: 11,635
    Trophy Points: 280
    Haki ni mama wa amani,
    Haki kwanza ndo amani itafuatia.
    Wimbo wa amani umetumika mda mrefu ili kupumbaza haki.
    Nachukia sana lile neno 'uvunjifu wa amani'.
    Ewe magesa, sisi tunapinga 'uvunjifu wa haki'.
    Haki ikitendeka automatically amani itakuwepo.
    Haki ni mama wa amani.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sisi ni wapambanaji wavamagwanda kazi yetu kupambana. Huo wimbo wa amani waachieni CCM.
     
  12. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utakuwaje na amani wakati huo huo huna haki yani eti unaamani af hapo hapo uwaza kama utapata kitufulani sasa hapo amani utakuwa nayo kweli?
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo aende akawahutubie kuruta jeshini, ambao wanatakiwa watekeleze adhabu kwanza ndio baadae wajitetee.
    B.um.b.a.f.f!!!
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama alishawahi kudhulumiwa haki yake, zaidi yeye kawadhulumu watu. Aibu kwa Rc kutoa kauli isiyo na hadhi.
     
  15. N

    Ngoshanzagamba Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahha,ningekuwa ni wewe ningeficha welevu wangu.....kwani una macho huoni,una masikio husikii, kuna msemo mmoja wa kikwetu unasena...kwigwa kwa mbulu mpaga mininga mmatu....
     
  16. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda hayo ndiyo maagizo ya zile semina elekezi. Most of these appointees reflect dictatorship type of leadership but they are not openly (as their appointments are public for public office) reprimanded nor demoted!!! Why?
     
  17. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndie madesa muongo.
     
  18. o

    one army Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mulugo chizi
     
  19. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,567
    Likes Received: 2,525
    Trophy Points: 280
    Achaneni na huyo kilaza...ndiyo maana yuko CCM. Binadamu anatakiwa achume kwanza juani ndio aweze kula kivulini.

    Justice seeker is a peace maker.
    If you know justice, you know peace.
    Peace is not the absence of war, it is the presence of justice.
    Without justice, there can be no peace - Martin Luther King Jnr.
     
  20. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,043
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Fikra ndogo tatizo. Anatishia watu wanaojua wanakokwenda???
     
Loading...