Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magereza pagumu kama jwtz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Jan 7, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wadau naomben msaada.Kozi ya uaskari magereza na jwtz ipi ngumu zaid?Nauliza kwa sababu dogo anataka kujiunga sehemu 1 kati ya hizo.huku uswahilin kuna maneno ya kutisha kuliko vitendo!MSAADA TAFADHARI
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Jeshi zaidi,mshauri aende jeshini...magereza wala usimshauri labda kama ana target zake huko magereza!!!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Japo woteni askari lakini nature ya kazi zao zinatofautiana: magereza kulinda wahalifu, Jw kulinda mipaka. Mafunzo yao ni tofauti kwa sababu ya malengo yao kuwa tofauti. Ila wote wanachangia kimoja: utii kwa wakubwa wao. Yeye asichague magereza au JW kwa sababu ya ugumu au urahisi wa kozi. Achague kile kinachokufaa, unachokipenda kadiri moyo unavomtuma; labda pia chenye maslahi zaidi ya kiuchumi kwake na kwa familia yake. Aachane na ugumu na urahisi.
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    magereza kweli pagumu[​IMG]
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dogo yeye anataka kazi tu.ila kuna watu wamemuambia kwamba magereza pagumu zaid...
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sikiliza kwa mafunzo ya kijeshi JWTZ ni ngumu zaidi kulingana na majukumu yao. Sasa kama unataka kazi tu basi achague kati ya mbili hizo lakini nikuulize huyo dogo ana elimu gani kwa msaada zaidi.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unafikiri kwa sababu gani aende JWTZ wakati zote ni ajira serikalini au vigezo vya ziada?
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu nahisi hamko serious, enzi za kuchagua kazi hasa hizi za majeshi ziliishapita siku nyingi sana. Lakini pia kama sikosei ule utaratibu wa kuajiri JWTZ moja kwa moja ni kama umesitishwa(mtanikosoa) wanachukuwa recruits kutoka JKT, so kwa mwenye bahati na godfather anachukuliwa kujiunga na JWTZ kwa wale wanaobaki kuna wanaopata ajira ya kudumu kwenye JKT na waliosalia tunakutana nao mitaani. Kwa upande wa Jeshi la Magereza nadhani bado wana utaratibu ule wa zamani wa kuchukua maoja kwa moja recruits kutoka mtaani-nahisi inaweza kuwa rahisi kucheza karata zako ili uchaguliwe.

    Upande wa mafunzo siwezi ksema sana maana kama wengine wanamaliza iweje dogo ashindwe- anaweza wala asihofu. Mimi nachojua watu tunaangalia maslahi kwanza kabla ya ugumu wa kazi. Kiukweli JWTZ wanalipwa vizuri kuliko Magereza, hili liko wazi.
    So, mi namshauri dogo kama anataka kazi asiwaze ugumu wa kazi, yeye akomae tu. Lakini pia kama anataka ulaini wa mambo mwambie arudi shule.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! kama kuna alternative mwambie dogo asijiunge na jeshi lolote, a'fight ajira nyingine.
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah dogo kasoma mpaka fm 6 akapata div 4.Dogo anataka jesh halafu muoga sana.nimempa asome maoni ya wadau kafurahia na anajidai yupo fit kwenda popote.ILA ANACHOTAKA NI KUJUA HALI HALISI YA JESHINI ANAOGOPA KUTESWA KULIKO MAELEZO.NI KWELI UKIANZA KOZI MAGEREZA UNAPEWA NUSU MSHAHARA?
     
  11. f

    framingo New Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo acha uoga hakuna kazi nyepesi katika maisha, na kmunataka ulaini nenda posta kalambe stamp, umenipata? au kafanye kazi ya laana ya kuokota chupa za uhai.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi Askari magereza kuwa mfungwa kuliko Mfungwa kuwa askari magereza,ni mtazamo tu wakuu msijenge chuki zote kazi!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kote pagumu.
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Jamani hawa ni wafungwa watz watu wa haki za binadamu wako wapi
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dah kuna watu wameenda shule na bado wanaokota chupa.unamjua ticha?ni muokota chupa mwenye elimu nzurii!ni maarufu sana hapo dsm
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kuna kaukweli kidogo hapa!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    dogo kapata zero=four form six halafu bado anachagua kazi? Mwambie kuna nchi mtu akipata ziro na four ananyongwa ..dogo amepata hata muda wa kuchagua kazi? Lol!! Anabahati kweli kweli dogo wengine hizo bahati hawana kabisa
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwambie aende JWTZ magereza hapana mpango biashara ya kumchunga mwanadam mwenzio ni utumwa
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Askari magereza hana tofauti na mfungwa.over
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hii ni ya kwel au maigizo?
     
Loading...