Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magdalena Sakaya: Pengine Ungekuwa na tija zaidi kama ungekuwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Apr 11, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge wa CUF viti maalum, mbunge pekee wa viti maalum wa CUF aliye active bungeni. Magdalena Sakaya kwa kweli ananifurahisha sana akisimama bungeni na kuongea. She talks sense and she means business. Hata akiwa hewani kwenye radio au tv yaani anaongea kitu kinaingia akilini. Na anaonekana anajielimisha vya kutosha, pengine siyo mmoja kati ya wale wanaosubiri kuandaliwa cha kusema bungeni!

    Nimekuwa nikijiuliza kama angekuwa Chadema angeweza kufanya mengi zaidi kiasi gani. Kwa maana ya kwamba I feel she is being under utilized huko aliko.
     
  2. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu bila shaka chama pekee ambacho mtu anapaswa kuwa ni chadema peke yake, haahaa! Kweli hayo ni maoni yako! Zinduka kutoka usingizini wewe
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ulitaka awe CCM ajivue gamba au ?na wewe badilika na hilo gamba
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Siungi mkono hoja. Mtu anapaswa kujiunga na chama ambacho anakubaliana na ideology yake. Wote wanao cross over siku hizi hawafuati ideology bali opportunities za ulaji. Miongoni mwao ni Shibuda, Mpendazoe, Shitambala na Safari. Ninawasifu Bashe na Seleli ambao hawakutaka kuhama bila kuzingatia kama watafikia kwenye imani yao ama la.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimemkubali dada magdalena sakaya kwa asilimpia zote zilizo duniani!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani taifa linaweza kuendelea bila kuwa na wanasiasa wote wazuri kama CDM members, if we want a true and fair political platform basi vyama vyote ni vyema vikawa na talents na upinzani wa kweli

    it doesnt matter Sakaya yuko wapi, as long as anatoa mchango kwenye ujenzi wa taifa lake

    tusijibane na kuwa unidirectional
     
  7. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nafikiri umesahau kuwa katika nchi hii kila mtu ana uhuru wa kujiunga na chama chochote ambacho yeye anahisi ni sahihi kwa itikadi zake. Wakati anajiunga na CUF nadhani cdm ilikuwepo na yeye akaona CUF ndo sahihi. Zinduka wewe
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimezinduka mkuu nimekuta chama pekee kwa tz chenye akili ni Chadema. Hapo vipi?
     
  9. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Of course you are very right. Wakristo wote makini lazima wajiunge na Chadema. Huyu kapotea njia huyuuu. loooh.

     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    acha udini ndugu! Dini yako yaweza kukupeleka mbinguni au jeanamu ,chunga mkuu!
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapa sasa ndo thread nzuri kama hizi baada ya mawazo constructive patatokea bonge la divergence mhhhhh endeleeni kumpa huyo mgonjwa mahututi aliye ICU thithiemu credit za kupayuka jamvini
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo huyo unayemsifia aliye CUF hana akili! mbona unakula maneno yako?
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahah nyie watu huwa mnanichekesha. Huyo dada sijawahi msikia, inabidi nikae mkao wa kula ili nimjue. Nimezinduka pia jamani. thanks
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tatizo letu tunashabikia vyama badala ya national treasure
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sungura yuko kwenye zizi la kondoo
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najaribu tu kukumbusha kwamba, niliwahi kusema!
     
  17. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mijadala mingine wala haisaidii kujenga demokrasia imara katika nchi. Magdalena Sakaya hapa tunapozungumza yupo rumande na kosa lake ni kutetea watu wa Usinge huko Tabora. Haijalishi yupo chama gani cha siasa, kwa kuwa anatetea wanyonge, wanaokandamizwa na wanaonewa Sakaya anapaswa kutetewa, kuungwa mkono na kusemewa. Bila kujali itikadi za vyama vyetu, Magdalena atetewe kutoka rumande mara moja kwani ana haki ya dhamana.
    Tungependa dada huyu awe chadema, lakini si sahihi kudhani kila mtanzania lazima awe chadema. Ni vema vyama vikawa na watu bora na ndio panakuwa na siasa zenye tija. Sakawa aungwe mkono huko huko alipo.
     
  18. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You may be the only CDM supporter with common sense!
     
  19. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAJF
    Jamani naombeni kufahamu kuhusiana na mbunge huyu maana simuelewi
    Je ni mb wa kuteuliwa kupitia mkoa gani Tabora ama Kilimanjaro kama ni kupitia Tabora mbona hana makazi huko tabora maana taarifa za kiintelejensia ni kuwa alipaswa kuwa kilimanjaro kama kweli ni sawa basi Lipumba ajiangalie mara mbili uteuzi walioufanya maana atakuwa anajiandaa kukata mti huku amekaa huu yake
    Magdalena sakaaya alikuwa akifanya wapi kazi kabla ya kuteuliwa kuwa mbunge
     
  20. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekaa juu yake
     
Loading...